!!ลงเพิ่ม New Karen Walker, New Bao Bao Rock สีหายาก Salmon, Coach, Onitsuka tiger (ราคาดีเวอร์),Disaya Short, Sretsis cheery, SRS Rework, Kloset Dress, Jaspal, Disaya Jumpsuit,Jacket Wila, MNG, ZARA, Lynaround,MarcbyMarcJacob,Cosmetic bag !!
โดย Blairbear
Blairbear

กติกา อ่านก่อนนะคะ

• แท้ทุกชิ้น 100% รับรองค่า
  • ถ้าเป็น Used ไม่ต้องห่วงค่า เป็นคนรักษาของ
  • ขอรูปเพิ่มได้ทาง PM เลยค่า หากมีตำหนิจะพยายามถ่ายรูปให้เห็นนะคะ
  • ให้สิทธิ์คนโอนก่อน มี SCB & BBL ค่ะ CF แล้วโอนใน 24 ชม.
  • ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ สินค้ามีตำหนิตรงไหนแจ้งให้ทราบค่ะ
  • คิดให้ดีๆก่อน CF นะคะ CF NO CC

Thank you SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3