จำ user id และ pass ไม่ได้
โดย chinyyy
chinyyy
สวัสดีครับ
ผมไม่สามารถจำ User ID และ Password ของผมได้ หากผมต้องการสมัครใหม่และใช้รหัสบัตรประชาชนเดิม ผมควรทำยังไงครับ
เพราะผมต้องการจะเข้าไปอัพเกรดระดับสมาชิกเดิมของที่ผมเป็นอยู่ แต่ตอนนี้ผมยังไม่สามารถดำเนินการอยู่ ผมจะสมัครใหม่ก็ไม่ได้ครับ เพราะบัตรประชาชนของผมนั้นถูกใช้ไปแล้วกับชื่อเก่าของผม (ชื่อไอดีที่ผมประสบปัญหาอยู่ ณ ตอนนี้) หรือผมมีวิธีอื่นไหมอีกไหมครับ ที่ผมจะสมัครไอดีใหม่ แต่ใช้รหัสบัตรประชาชนเดิมของตัวเองได้และผมพร้อมยืนยันความเป็นเจ้าของบัตรนั้น...

ขอบคุณครับ...
:D
siambrandname
ถ้าต้องการยกเลิกแอคเคาท์โดยใช้ เลขบัตรประชาชน

ทีมงานต้องให้ยืนยันตัวตน โดยการส่งสำเนาบัตรประชาชนเข้ามาที่ [email]siambrandname@gmail.com[/email] เพื่อยืนยัน ว่าเป็นเจ้าของเลขบัตรประชจำตัวประชาชนนั้นจริง ก่อนที่จะทำการยกเลิกได้ครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3