ใครเคยใช้ lv compact zippy wallet บ้างคะ ใช้ดีมั๊ย ใช้งานง่ายรึป่าว รบกวนผู้ที่มีประสบการณ์ตรงช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ
โดย pukkiee
pukkiee
ตอนนี้กำลังลังเลว่าจะซื้อ lv compact zippy หรือ Emilie ดีกว่ากันค่ะ คือไม่ชอบใบยาวขนาด emilie แต่ก็ไม่ค่อยชอบด้านในของ compact zippy เพราะมันดูใช้งานยาก โดยเฉพาะช่องใส่แบงค์ค่ะ หรือเราคิดไปเองคะ ช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ:?:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3