ลืม ID ที่เคยสมัครไว้ค่ะ
โดย suzuki
suzuki
สวัสดีค่ะทีมงาน Admin รบกวนยกเลิก account ที่ใช้บัตรประชาชนหมายเลข 2-8401-00xx2-xx-4 แสกนบัตรประชาชนส่งให้แล้วค่ะ หัวข้อเดียวกันกับกระทู้ค่ะ "ลืม ID ที่เคยสมัครไว้ค่ะ" ขอบคุณมากๆค่ะ

email ที่ใช้ส่ง [email]strength_mind@live.com[/email] ค่ะ
siambrandname
Originally Posted by suzuki
สวัสดีค่ะทีมงาน Admin รบกวนยกเลิก account ที่ใช้บัตรประชาชนหมายเลข 2-8401-00xx2-xx-4 แสกนบัตรประชาชนส่งให้แล้วค่ะ หัวข้อเดียวกันกับกระทู้ค่ะ "ลืม ID ที่เคยสมัครไว้ค่ะ" ขอบคุณมากๆค่ะ

email ที่ใช้ส่ง strength_mind@live.com ค่ะ

ทีมงานได้ตอบอีเมลล์ไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3