ต้องการยกเลิก Account ค่ะ จำID ไม่ได้ค่ะ
โดย Suree10
Suree10
รบกวนช่วยยกเลิก Account เลขบัตร ปชช : 1-1002-00250-xx-x (แก้โดย Admin) เพราะจำ Pass กับ Username ไม่ได้ค่ะ
จะได้ทำการสมัครใหม่แบบ TM

ติดต่อที่ Email : aoypreludenaruk@hotmail.com ถ้ายกเลิกแล้วรบกวนติอต่อกลับทีนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
siambrandname
ถ้าต้องการยกเลิกแอคเคาท์โดยใช้ เลขบัตรประชาชน

ทีมงานต้องให้ยืนยันตัวตน โดยการส่งสำเนาบัตรประชาชนเข้ามาที่ [email]siambrandname@gmail.com[/email] เพื่อยืนยัน ว่าเป็นเจ้าของเลขบัตรประชจำตัวประชาชนนั้นจริง ก่อนที่จะทำการยกเลิกได้ครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3