ขอยกเลิก account เก่าเนื่องจากจำ password ไม่ได้
โดย pattareeyaa
pattareeyaa
ขอทำการยกเลิก account เดิมครับเหตุเพราะจำidกับpassไม่ได้และต้องการสมัครไหม่ เลขบัตรประชาชนIDเดิม 1 1014 005 xx xxx (แก้ไขโดย Admin)

emailติดต่อกลับ emmyboonim@gmail.com:grin: ถ้ายกเลิกแล้วช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
siambrandname
ถ้าต้องการยกเลิกแอคเคาท์โดยใช้ เลขบัตรประชาชน

ทีมงานต้องให้ยืนยันตัวตน โดยการส่งสำเนาบัตรประชาชนเข้ามาที่ [email]siambrandname@gmail.com[/email] เพื่อยืนยัน ว่าเป็นเจ้าของเลขบัตรประชจำตัวประชาชนนั้นจริง ก่อนที่จะทำการยกเลิกได้ครับ

ขอบคุณครับ
pattareeyaa
ส่งอีเมลไปแล้วนะคะ 30.06.14 เวลา 11.54 น. ขอบคุณค่ะ
pattareeyaa
ส่งอีเมลไปแล้วนะคะ 30.06.14 เวลา 11.54 น. ขอบคุณค่ะ
siambrandname
Originally Posted by pattareeyaa

ทีมงานได้ตอบอีเมลล์ไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3