ขอยกเลิกแอคเคาท์เก่าค่ะ จำid,passwordไม่ได้
โดย irdpattie
irdpattie
ขอยกเลิกแอคเคาท์เดิมค่ะ เนื่องจากสมัครนานมากแล้ว จำไอดีพาสเวิดไม่ได้แล้วค่ะ
เลขบัตรประชาชนแอคเคาท์เดิม 110050128xxxx (แก้โดย Admin)
siambrandname
ถ้าต้องการยกเลิกแอคเคาท์โดยใช้ เลขบัตรประชาชน

ทีมงานต้องให้ยืนยันตัวตน โดยการส่งสำเนาบัตรประชาชนเข้ามาที่ [email]siambrandname@gmail.com[/email] เพื่อยืนยัน ว่าเป็นเจ้าของเลขบัตรประชจำตัวประชาชนนั้นจริง ก่อนที่จะทำการยกเลิกได้ครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3