ปรึกษาสาวผิวแห้งหน่อยค่ะ
โดย thecoloroflife
thecoloroflife
ช่วงนี้เดินทางบ่อยแทบจะเจอครบ 3 ฤดูใน 1 วันเลยก็ว่าได้ นอกจากนี้ยังต้องผจญความเครียดและมลภาวะต่างๆอีก ผิวหน้าเรายิ่งแห้งเข้าไปใหญ่ปรกติผิวเราก็แห้งอยู่แล้วแถมสิวขึ้นอีกต่างหาก รูขุมขนก็กว้างขึ้น ตอนนี้กลุ้มในมากเลยอยากมาสอบถามสาวๆที่มีผิวแห้งเหมือนกันเราหน่อยว่ามีวิธีอะไรที่จะทำให้หน้าชุ่มชื่นบ้างไหม หรือใช้อะไรกันเข้ามาแนะนำกันค่ะ
misskim
ถ้าเรื่องผิวแห้งต้องการความชุ่มชื่น อยากให้หน้าขาวใส นี่เลยค่ะ

pathong
life plankton ตัวนี้ของ biotherm เค้าดีจริงๆยืนยันอีกเสียง ตอนนี้ใช้ตัว 30 ml. หมดแระไปซื้อขวด 125 มาใช้อยู่
น่าลองจังค่ะ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ
pathong
เราซื้อมา 2,300 นะแต่เพื่อนเราซื้อมา 2,070 เพื่อนซื้อตอนลด 10% หน่ะ
ขอบคุณมากนะคะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปจัดเลย เงินเดือนเพิ่งออกพอดีด้วย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3