ขอยกเลิกสมาชิก LOG IN NAME : SAKURA ค่ะ
โดย SAKURA
SAKURA
แจ้งขอยกเลิกสมาชิก LOG IN NAME : SAKURA ค่ะ

เนื่องจากดิฉันไม่ได้ซื้อสินค้าแบรนด์เนมใช้นานหลายปีแล้วค่ะ จึงไม่มีสินค้าที่จะนำมาขายในห้องSBN.อีกแล้ว และคิดว่าต่อไปนี้ก็คงไม่มีโอกาสที่จะเข้ามาหาซื้อสินค้าแบรนด์เนมจากเว็บไซด์นี้อีกแล้วค่ะ

จึงใคร่ขอความกรุณาลบ LOG IN NAME : SAKURA ออกจากการเป็นสมาชิกเว็บไซด์สยามแบรนด์เนมด้วยนะคะ

ถึงแม้ดิฉันจะมีสถานะเป็น (TM) แล้วก็ตาม แต่ทว่าจากนี้เป็นต้นไป ดิฉันคงไม่มีโอกาสได้เข้ามาใช้งานในเว็บไซด์นี้อีกแล้วค่ะ
จึงตัดสินใจขอออกจากการเป็นสมาชิกของสยามแบรนด์เนมนะคะ

ท้ายสุดนี้ ดิฉันขอขอบพระคุณเว็บไซด์สยามแบรนด์เนมและสมาชิกทุกท่าน รวมถึงผู้ดูแลระบบ สำหรับสิ่งดีๆที่มีประโยชน์มากๆค่ะ
siambrandname
หลังจากครบ 7 วัน หากไม่มีสมาชิกท่านใดคัดค้าน ทีมงานจะทำการยกเลิกแอคเคาท์ครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3