รบกวนสอบถามครับ แว่นตา OAKLEY ต้องลงในห้องไหนครับ HI-END หรือ HI-STREET ครับ
โดย otto2010
otto2010
ผมไม่แน่ใจว่ามันอยู่ในหมวดห้องไหน เพราะไม่มี brand นี้เขียนไว้ทั้งสองห้อง แต่ OAKLEY ก็เป็น brand ที่ไฮโซ สำหรับแว่นตาอยู่ ผมเลยไม่มั่นใจครับ ขอบคุณครับ
Siambrandname Webmaster
คำถามส่วนใหญ่สามารถศึกษาได้จากตัวอย่าง ต่างๆ ในกระทู้นี้ครับ

รวบรวมกระทู้เพื่อการศึกษา ในการพัฒนาระบบ และการทำงานของทีมงานในการเอื้ออำนวยการงานชุมชน

ส่วนในกรณีที่หากอ่านกฏแล้ว เข้าใจได้ว่า กฎยังเขียนไม่ครอบคลุม ให้มีหลักในการพิจารณาดังนี้ครับ

ชุมชนแห่งนี้ เป็นชุมชนสาธารณะ ที่ทุกคนมาอาศัยอยู่ร่วมกัน หากการกระทำใดที่เป็นการกระทำที่ไม่เสมอภาค เกิดการได้เปรียบกว่า บุคคลอื่นที่อาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้

ก็ถือเป็นการกระทำผิด ต่อข้อตกลงร่วมกัน ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3