#SUPER SALE!!! โล๊ะลงเพิ่ม ด่วนค่ะ!!! / ยีนส์เอวสูง Levi's / H&M Dress / รองเท้า Lyn ส้นสูงออกงาน / ร้องเท้าผ้าใบสีทอง / เดรสออกงาน / รองเท้า Boot Jaspal /แว่น SUPER / Cadigan Military / Stradivarius / Nike
โดย bunnie_bee
bunnie_bee
/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

- สินค้าแซ่บๆ ราคาแซ่บเว่อ!!
- สนใจติดต่อ รวดเร็วทันใจ LINE >> grammyx56

- Call , SMS , Line >> 090-648-2738 <<
- ทุกชิ้น ส่งฟรีแบบลงทะเบียน ค่ะ (Emsเพิ่ม 50 จ้า)
- สนใจ สอบถาม และ Cf ได้คะ
- สินค้าลงเรื่อยๆ ขายแล้วจะทยอยลบออก
- ซื้อเยอะ ลดได้
สนใจตัวไหน ติดต่อมา เราขายถูก เน้นโล๊ะตู้ค่ะ

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

Lyn shoes >> 800.-
ใส่ออกงาน1ครั้ง ซื้อ 2,000กว่าคะ ส่งต่อถูกมาก
ใส่สวย ประดับเพชร เริ่ดมากๆค่ะ สูงไม่มาก ไม่เมื่อยค่ะ
Size 37 (เท้า23-24")

Lyn shoes >> 1,200.-
ใส่1ครั้ง สภาพดีคะ ซื้อ2,000กว่าคะ ส่งต่อ ถูกมากๆ คุ้ม++
ผ้าใบสีทอง ใส่สวยค่ะ แมทซ์ชุดง่าย
Size 38

Jaspal >> 2,400.- !!!!
รองเท้าบูท Jaspal หนังแท้ นิ่มมากๆ ของใหม่เลยค่ะ
ซื้อ 5,995 บาท ไม่ได้ใช้ ส่งต่อถูกมากๆค่ะ ชอบคุ้มมาก++
Size 38
เท้ายาว21-23" ใส่ได้แบบใส่ถุงเท้า
เท้ายาว24-24.5" ใส่พอดีใส่ถุงเท้าบางๆ

Korea shoes >> 450.-
สวยงามคลาสสิค มีplatform เดินง่าย แบบน่ารัก เก๋มาก
Made in Korea วัสดุดี งานดี ใส่สบาย ไม่กัดเท้า ไ
ม่สูงมาก มี platform ใส่ไม่เมื่อยเลยคะ ทรงเป๊ะ เก๋มากๆ
Size 38 (เท้ายาว23-24")

Esdra sale >> Sold!!!
แบรนด์ส้นสูงใส่สบายจาก brazil
เหมือนซื้อช้อป เราส่งต่อถูกเลยค่ะ ไม่ได้ใช้ ใครชอบ คุ้มมากๆ บอกเลย!!
สภาพใหม่เลย ส่งต่อเลยราคาถูกมากๆ ชอบก้คุ้มค่าเลยคะ สวยและใส่สบาย เดินง่ายค่ะ
แนะนำเลย สีbeige แมทซ์ชุดง่ายคะ เข้ากับเสื้อผ้าง่ายได้ทุกสไตล์ค่ะ

หนังละมุน ไม่กัดเท้าแน่นอน คอนเฟิมค่ะ
Size38 / 7 (เท้ายาว22-23ใส่ได้พอดี)

Levi's >> 650.-
เอวสูง Levi's ทรงสวย เป๊ะเว่อ แมทซ์ชุดง่าย Must have!!
เอว(สูง) 25" สะโพก36" ยาว39.5"

Levi's >> 450.-
กางเกงยีนส์เอวสูง Levi's ทรงเป๊ะ Must Have!!
เอว(สูง) 26" สะโพก34" ยาว36.5"

Japan Brand Pants >> 190.-
กางเกงขาม้า คัตติ้งเนี๊ยบมากๆ ผ้าเนื้อดี ใส่สบาย ทรงสวยมากๆ ซื้อแพงคะ ส่งต่อถูกมากไปเลยจ้า บอกเลย คุ้ม!!
เอว29" สะโพก37-41" ยาว37"

Folk waistcoat >> 250.-
เสื้อกั๊ก จากญี่ปุ่น ผ้าคล้ายหนังกลับ เนื้อดีมาก
คัตติ้งเนี๊ยบกริบ ดีเทลฉลุลาย คลุมทับชุดเดรส น่ารักมวาก!!
Free size ยาว20.5"

Halter dress >> 290.-
เดรสออกงาน ดีไซน์เก๋ คัตติ้งน่ารักเก๋และเปรี้ยวเบาๆ
สีแดง-ทอง หรูเริ่ดค่ะ ใส่สวยมากๆ ซื้อมาเกือบๆ 2,000 ใส่ออกงาน1ครั้ง ส่งต่อถูกมากๆ คุ้ม++
อก31-32" เอว27" สะโพก36" ยาว31"

Forever21 dress >> 450.-
เดรสลูกไม้ xxi ลูกไม้เนื้อดี น่ารักมากๆ
เป็น Basic dress ที่ต้องมีค่ะ ใส่ง่ายๆ ตัวเดียวจบ Must Have!!
Size m อก34-38" เอว28-30" ยาว31"

SUPER Ciccio Havana Glitter >> 4,500.- (ถูกมากๆ!! งดต่อ สนใจไลน์มาค่ะ)
ซื้อจากร้าน glassaholic @ digital gateway
ส่งต่อถูกมากกก จัดไปค่าา ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิ สภาพตัวแว่นใหม่ค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ทุกสิ่ง ครบ!! เหมือนซื้อจากช้อป แต่ราคาถูกเลยค่ะ
RECOMMEND ITEM!! ใส่ได้ทั้ง ชาย และ หญิง !!!!!

New Lyn bag >> Sold!!
รุ่นDiamond ของใหม่ค่ะ

New Cps >>
Sold!!
ผ้าKnitt ลายเสือ ช่วงแขนเปนผ้าคล้ายหนังค่ะ สวยเปรี้ยว คลาสสิค ขาวดำ ใส่ได้เรื่อยๆ ของใหม่เลยค่ะ
Size xs (แต่ไม่เล็กค่ะ) อก42 ยาว15

New Cps SALE!!! >>
650.-
กระโปรงเอวสูง ทรงน่ารัก ผ้าลายเสือ คล้ายหนังกลับผสมกำมะหยี่ ผ้าดีค่ะ
Used once ซื้อ 1,790.- สภาพเหมือนใหม่ ส่งต่อราคาถูกมาก
แมทซ์ชุดง่ายมาก ใส่กับเสื้ออะไรแบบไหนก้น่ารักค่ะ Must Have!!
Size xs เอวสูง24-24.5 ยาว16

Korea sale!! >>
90.-
เสื้อกล้าม Korea super Hakka สีโอรสpastel
สกรีนลายสวยงาม ดีเทลลายดอกปักมุกเริ่ดๆ
อก31-36" ยาว26"

Flynow ||| >>
Sold!!
Size40 (ประมาณm-l)
อก38(ยืดได้อีก) ยาว22"

New Stradivarius >>
650.- !!!! (ซื้อ 1,590 คะ ไม่เคยใช้คะ ส่งต่อราคาถูกมาก คุ้ม++)
ของใหม่คะ boho style ลายปักสวย+ลูกปัด
เหมาะกับหน้าร้อนนี้มั่กๆ ใส่ทับ bikini เดี่ยวๆ
หรือใส่ Jacket ทับก้น่ารักคะ โชว์ ดีเทลเก๋ๆที่รอบคอ
Size s อก32-34" ยาว24.5"(ด้านหน้า) 28"(ด้านหลัง)

New H&M >>
Sold!!
Size s / อก34-38" สะโพก39-44" ยาว33"

Military vest >>
90.-
เสื้อกล้ามสีเขียวทหาร เรียบดูดี คลาสสิค ของใหม่คะ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้
อก32-42" ยาว27.5"

New Cps >> 1,090 SALE!! >>
350.- !!!!
เสื้อกล้ามสีม่วงpastel ปักเลื่อม ใส่เรียบๆ คลาาสิคค่ะ
มีดีเทลที่ปักเลื่อม เลื่อมไม่บาดไม่คัน แน่นอน คอนเฟิมคะ
Size M
อก33-39" ยาว 25"(หน้า) 32"(หลัง)

New sale!! >>
190.-
เสื้อกล้าม see though ผ้าลูกไม้นิ่มๆ ของใหม่คะ ใส่ทับบิกินี น่ารักค่ะ
Size M / อก33-38" ยาว25.5"

New Stradivarius >>
590.-
เสื้อกล้ามลายเก๋ ผ้านิ่มๆพริ้วๆ เนื้อดีสุดๆ
ตัวยาวค่ะ จะใส่เปนเสื้อ เปนเดรส หรือ ใส่กับเลคกิ้ง ได้หลากหลายคะ
ของใหม่ ส่งต่อถูกเลยคะ
Size s / อก32-38" ยาว39.5"

Super sale!! >>
60.-
เสื้อกล้ามสีขาว แบรนด์ seed ซื้อที่เซ็นทรัลคะ
ของใหม่ ลายเก๋ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้คะ
Size L (แต่ไม่ใหญ่)
อก31-39" ยาว25"

Miss selfidge >> Sold!!
รองเท้าแฟลต สวมๆ น่ารัก ดีเทล glitter
Size 5 (พื้นรองเท้ายาว24.5")

Military suit >> Sale!! >> 250.-
เสื้อคลุมสูท สีเขียวทหาร ทรงยาวปิดสะโพกคะ ผ้าดี ตัดเย็บดี ทรงสวยค่ะ
Size m ไหล่15 อก18.5 ยาว29

New jaspal >>
Sold!!
เชิ๊ตแขนกุด jaspal ลายScott กำมะหยี่ ผ้าsee though แต่ไม่บางคะ
ตัวนี้ซื้อแพงค่ะ (เพราะผ้าซีทรูบุกำมะหยี่แพงแน่ๆ -*-) 2,295.- ส่งต่อ ราคาถูกๆมากๆ ใส่น่ารักคะ คอนเฟิม
Size s อก33 ยาว23

New lynaround >> Sold!!
กระโปรงทรงน่ารัก ลายน่ารักมากๆลายนี้หายากนะคะ ใส่น่ารักมากๆค่ะ ของใหม่คะ
Size s เอวสูง26 ยาว17.5

Cps jeans >> Sold!!
Used once เหมือนใหม่คะ ทรงดี เก๋ที่รอยขาด เอวสูงเก็บทรงดีคะ ผอมเพรียว
เอวสูง26 สะโพก33-36 ยาว15.5

How ยีนส์ Made in Korea >> 190.-
ทรงดีค่ะ เก็บสะโพก พรางหุ่น ผ้ายีนส์เนื้อดี ลายสวย ทรงเป๊ะ!!
เอว 31" สะโพก 36" ยาว 9"

New Jaspal sequin top >> Sold!!!
สายเดี่ยว jaspal ปักเลื่อม สีชมพูกะปิ ของใหม่
เก็บไว้ ยังไม่เคยผ่านการซักคะ ซื้อ 2,xxx ส่งต่อถูกมากๆ จัดไปโลดค่า
Size S อก32-34" ยาว23"

Jaspal pink top >> Sold!!
สายเดี่ยว jaspal ดอกไม้ detail ซิปข้างลำตัว ของใหม่ค่ะ
เก็บไว้ ยังไม่เคยผ่านการซักใดๆ ซื้อ1,xxx ค่ะ ส่งต่อถูกเลยค่ะ ใส่ซัมเมอร์ เที่ยวทะเล ชิวๆเก๋ๆ
ใส่ชิวๆกับกางเกงขาสั้น ยันออกงาน แมทซ์ กับกางเกงขาบานๆ กรโปรงผ้าพริ้วๆ ก้เริ่ดสุดๆค่า
ตัวเดียว เอา อยุ่ ใส่ได้หลากหลายสุดๆ Must Have!! สวย เซ็กซี่ สไตล์ สาว เจนนี่ เทียน

Size s อก32-33" ยาว20"

Sale Chloe dress Sale!! >> Sold!!
เดรส Chloe เป็น Sample คะ โดนตัดป้าย
ลายด้วง จัดไปถูกมากๆ detail ซิปข้างลำตัว ใส่ขึ้นมาน่ารักค่ะ
Size2 อก36" เอว28" ยาว38.5"

New Jaspal hot pants Hot Price!!! >> Sold!!!
ดีเทลหนังแถบข้าง ใส่แล้วพรางหุ่น ดูเพรียวกว่ากางเกงที่เป็นหนังทั้งตัวนะคะ
ของใหม่คะ ซื้อมาเก็บ ยังไม่เคยใช้ ยังไม่เคยผ่านการซัก
Size M เอว28" สะโพก36-41" ยาว14"

New sabina sale!! >> Sold!!
รุ่นชมพู doom doom ค่ะ ลายน่ารัก ของใหม่ ขายโล๊ะคะ ไม่ได้ใช้ (มีแต่เสื้อในตัวบนนะคะ ชั้นในตัวล่างขายแล้วค่า )
Size A34

Morgan sale!! >> Sold!!
เสื้อใน Morgan น่ารักมากๆ ด้านข้างเปน See though สีดำ
น่ารัก+เซ็กซี่ ค่ะ เปนจุดเด่นของแบรนด์ Morgan มากๆ ขายโล๊ะคะ ซื้อเกือบ2000คะ
Size A32

Primer Benefit >> 800.-
Benefit That Gal - Brightening Face Primer ใช้ไป 2 ครั้ง เหลือ95%UP
ซื้อ 1,xxx กว่าจากเค้าเตอร์ benefit ที่เซ็นทรัลคะ จะใช้ก่อนแต่งหน้าเพื่อให้เมคอัพติดทนนาน
หรือจะใช้เดี่ยวๆ ทำให้ผิงหน้าคุณกระจ่างใสอย่ สงเหนได้ชัด หน้าไม่มันค่ะ ส่งต่อราคาถูกมากกๆ
เราซื้อ Primer มาเยอะ ใช้ไม่ทัน ขอส่งต่อ ราคาถูกมากๆ ใครใช้อยุ่ หรืออยากลองใช้ดู จัดไปนะคะ คุ้ม!!!

ผ้าพันคอ H&M รุ่น Limited Made in Italy ของใหม่คะ Super Sale!! >> Sold!!
ของใหม่ค่ะ ลายลิมิตเตท คล้าย Givenchy ค่ะ
Summer นี้ คาดผม โพกผม คลุมไหล่ เดินชายหาดเก๋ๆเลยค่ะ
ผืนใหญ่คะ Size 35x35"

Black heart top เซลล์เลย!! >> Sold!!
เสื้อ Black heart ร้านฝาแฝด เพชร พลอยค่ะ used once ใหม่มาก น่ารักมากๆค่ะ
ซื้อ 1,xxx ค่ะ ตัดใจขาย เพราะ เล็กไปสำหรับเรา คัยใส่พอดี คุ้มสุดๆค่ะ
อก35-41" ยาว24.5"

New H&M >> Sold!!!
ใหม่คะ ไม่เคยใส่ Size S

กระเป๋า Misty Mynx (แบรนด์เครือเดียวกับ Jaspal ) ซื้อมา 3,xxx ไม่เคยใช้ สภาพใหม่กิ๊กคะ ลดไปอีก!! >> Sold!!!
ราคานี้คุ้มคุ้มมากค่ะ แค่กระเป๋าโน้ตบุ้คทั่วไปไม่มีแบรนด์ก้แพงกว่านี้แล้วจ้า ใครชอบ จัดไป คุ้มๆเลยค่า
ใส่โน๊ตบุ๊คได้ ลายทางสุดคลาสสิค หิ้วหูได้ และมีสายยาวค่ะ

New H&M >> 290.- ส่งฟรี
Size L ของใหม่คะ ไม่ได้ใส่ ขายโล๊ะตู้ค่ะ
สีจริงไม่ neon เท่าในรูปนะคะ สีชมพู สด สวย
ใส่ Summer ชิวๆ ผ้านิ่ม ใส่สบายมาก คอนเฟิมคะ

New Lee Black jeans >>
SOLD!!
ของใหม่คะ ซื้อจากช้อป ไม่เคยได้ใช้ ทรงดีค่ะ รุ่น x-line ตัวนี้ใส่แล้วผอม ดูเพรียวคะ รับประกันเลย!!
ซื้อมาแพง ขายถูกโล๊ะตู้ไปเลยค่ะ
เอว29" สะโพก36"

Levi's jeans red loop >>
Sold!!
ยีนส์ Levi's ริมแดง ทรงสวย สีดีมาก
มีตำหนิ มีเลอะหมึกที่กระเป๋าหลังคะ ซื้อ2,xxx ขายโล๊ะตู้เลยค่ะ
เอว32" สะโพก39"

Levi's 506 jeans >>
Sold!!
ซื้ 2,xxx ทรงดี สีดีค่ะ
เอว31". สะโพก38"

Levi's jeans >>
Sold!!
ซื้อ1,xxx ขายโล๊ะค่า ทรงสวย สีดี จัดไปถูกมากก
เอว30" สะโพก39" ยาว36"

Levi's เอวสูง >>
Sold!!
ทรงแบบสาวยิปโซ ทรงแบบนี้กำลังฮอตฮิตค่ะ ใครใส่ก้เก๋ชิค
เอวสูง เอว27" สะโพก37"

American appeal >>
Sold!!
เสื้อยืดลาย flamingo สีฟ้า น่ารัก used once ใหม่มาก
Size s อก36" ยาว26"

Mng bag >> Sold!!
กระเป๋า mango สายโซ่ สีทอง สวยเริ่ดค่ะ
กว้าง13.5" สูง13.5" หนา6.5" สายยาว24"

Sweater SUPREME ขายเลยค่ะ!! >>
Sold!!
Supreme รุ่นนี้ เปนงานปักคะ ไม่ใช่สกรีน
ซื้อจากเกาหลีค่ะ แต่ tag ป้าย Made in canada ราคาสุดคุ้ม!! จัดไปโลด!!
อก37" ยาว33"

Sretsis rework ของใหม่ส่งต่อราคาถูกมากๆ ถูกกว่าป้ายเยอะมาก จัดไป!! >>
SOLD!!
ยังไม่ไม่มีโอกาสใช้ชอปล่อยก่อน ราคาถูกกว่าป้ายเยอะเลยค่ะ คุ้มมาก!!
Size s / เอว(สูง) 25"/ สะโพก34"/ยาว24"

ยีนส์ Pull&Bear (เครือเดียวกับZaraค่ะ) ของใหม่ ขายเลยค่ะ!! >>
Sold!!
ซื้อ 1,990 ของใหม่ค่ะ ขายโล๊ะสุดๆ ยังไม่ใช้ ผ้ายีนส์ดี ทรงสวยค่ะ
Tag ป้ายของเค้าที่ดูซีดจางๆเป็น design ความเท่เซอร์ของกางเกงคะ
เอว30" สะโพก36"

Flynow garden >> Sold!!
Size XL (แต่ไม่ใหญ่นะคะ ปกติเราใส่ไซต์ S-M แต่รุ่นนี้ของ Flynow เราใส่ไซต์นี้)
อก38" ยาว27"

Again&Again military dress ส่งต่อ สุดค้ม!! ลดแรงๆไปอีก >>
120.-
สภาพดีค่ะ ใช้2ครั้งเท่านั้น ส่งต่อราคาถูกมากๆ ตัวเดียวกับเข็มขัดเก๋ๆ คุม look เท่ๆได้เลยค่ะ
อก40" เอว27" ยาว48.5"

ผ้าพันคอ ร้าน Himma @ Siam ของใหม่ ลดสุดๆ >> Sold!!
งานถัก ทั้งผืนคะ กรุยกราย นิ่มๆ เริ่ดๆค่ะ พันๆพาดๆ เก๋มว้าก!! Must have!!
คลุมกับชุดเดินชายหาดก้ Summer ค่ะ คลุมกับหนาวในห้องแอร์ก้เก๋เว่อ
ความยาว 80"

Speciel Price >>
Sold!!
Size 38 (รองเท้ายาวประมาน 24 cm)
- แบรนด์ Mellissa ซื้อที่ชอป Foot Work ค่ะ
- Flat สีทอง glitter ประดับโบว์
- สภาพดี 85%
- ใส่ง่าย นิ่มมากๆ น่ารัก แมทซ์เสื้อผ้าง่าย เข้าได้ทุกชุด

Speciel Price >>
Sold!!
Size 38-39 (รองเท้ายาวประมาน 26 cm)
- ผ้าใบ Glitter แบบ Miumiu
- สวยงาม ฟรุ้งฟริ้ง แมทซ์ชุดง่ายมั่กๆ เข้ากับทุกสี ทุกสิ่ง
- สภาพ ดีมากก ใช้ 2 ครั้้ง 95%

fifth season >>
Sold!!

MNG ring >> Sold!!
ซื้อ 990 ใหม่มาก ไม่ได้ใช้เลยค่ะ ส่งต่อราคาถูก จัดไปค่าา คุ้มมาก วัตถุดิบดี ทรงน่ารัก เรียบๆ แต่เก๋

EMPORIO ARMANI // Sale ไปเลยค่ะ ราคาสุดท้าย!! เน้นไปไวค่า Sale!! >>
Sold!!
ของแท้ 100% ซื้อ 10,000+ ค่ะ ส่งต่อถูกมากกๆ เพราะเป็นรุ่นเก่าแล้ว และกล่องค่อนข้างเยินค่ะ แต่สภาพแว่นกิ๊กค่ะ ใช้น้อย สภาพแว่น 98%
ห้ามพลาด!!! ทรงนี้ดูแล้วธรรมดาคะ แต่ใส่ขึ้นมา เข้ากับทุกรูปหน้าค่ะ
และด้วยตัวโลโก้ EMPORIO ARMANI ที่ขาแว่น ใส่แล้วทำให้ดู สวย เริ่ด ดูแพงค่ะ
ซื้อไปเปลี่ยนเปนเลนส์ลายตา ก้ได้ค่ะ คุ้มเว่อ

Thierry Lasry รุ่น Lively >>
Sold!!
ราคาเต็ม10,000กว่าค่ะ

Boyy 4 Cps >>
Sold!!
ของใหม่ Boyy for Cps เท่ๆ ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ หนังแท้ ราคาสุดคุ้ม!!
กว้าง19.5cm สูง14cm หนา6cm

เดรสออกงาน ปาร์ตี้ ดินเนอร์กับหนุ่ม สวยเริ่ด JASPAL (new with tag) ส่งต่อสุดคุ้ม!! >> Sold!!
สีน้ำเงิน ลาย Galaxy สวยเก๋ ดีเทลผ้ามีความวิบวับคะ สวยงาม
Size s อก31" เอว 27" ยาว 31"

Dorothy Perkin เสื้อยืดพิมพ์ลายชนเผ่า >>
Sold!!
ใส่เปนเสื้อ หรือใส่แบบ oversize กับ leggin ก้น่ารักคะ
Size 10UK อก 35" ยาว 27.5"

TOPSHOP แขนกุดลายดอก ทรงแพลปลั่ม size 10UK 1,790.- Last price!! >>
Sold!!!
ของใหม่ ผ้าเนื้อดี ลายดอก สีเทาดำ คลาสสิค
Mix&Match ง่าย ใส่ได้เรื่อยๆ เรียบหรู ดูดีคะ
ทรงน่ารักมาก คอนเฟิม
ปกติ เราใส่เสื้อไซต์ M ก้ใส่ตัวนี้ได้คะ
อก34-41" เอว 29" ยาว 21"

เสื้อกล้าม Flynow >>
Sold!!
detail กระดุมด้านหลัง สีออฟไวท์ ผ้าทอใยธรรมชาติ
อก 36-38" ยาว 18" เอว 28-32"

กางเกงเอวสูง PlayHound ของใหม่ห้อยป้ายคะ ซื้อ 2,290 ส่งต่อ >>
Sold!!!
ซื้อทรงแบบนี้มาคล้ายกัน เลยปล่อยตัวนึง ทรงสวยมากคอนเฟิมคะ (Fabric from Japan)
Mix&Match ง่าย เข้ากับเสื้อผ้าได้เกือบทุกแบบ ให้ลุคที่ CHIC ขึ้นมาทันทีค่า
ส่งต่อราคาถูกเลย ได้ไปคุ้มมาก++
Size 26 เอว 29” สะโพก 38” ยาว 42”

หมวก Playboy ส่งต่อ ลดสุดๆ LAST PRICE >>
Sold
หมวกทรงดี สภาพดี สีดี ทรงแบบนี้ใส่ง่าย แมทซ์ชุดง่ายสุดๆค่ะ คุ้มเลยย ปล่อยต่อถูก

หมวก Work shop ทรงสวยค่ะ ของใหม่ ส่งต่อ >>
Sold!!
ทรงสุดฮิต แมทซ์ชุดง่ายค่ะ สามารถเอาผ้าลายต่างๆ มาผูกแทนโบว์อันเดิมได้ค่ะ เพิ่มลูกเล่น

NEW!!! เชิ๊ต Disaya size 6 UK >> Sold
ผ้าไหมเนื้อดีพิมพ์ลายแมวป่าดวงตาสีเหลือง นิ่มมากๆ ของใหม่ค่ะ
ใส่ง่าย mix&match ง่าย แบบหรู และ แพทเทินเก๋มากๆ
ราคาเต็ม 8,250 B. ขาย sale สุดๆเลยคะ
อก 35" เอว 36" ไหล่ 14.5"

เชิ๊ตลายดอก สีเหลืองอ่อน ของใหม่คะ Sale เลย >>
Sold!!
ผ้าคอตตอนญี่ปุ่น เนื้อดีมาก ลายดอกเล็กๆ น่ารักค่ะ
Match กับกระโปรงหรือกางเกง ได้หมดเลยค่ะ fabric from japan
อก 42" ยาว 26"

กางเกงเอวสูง Lyn Around Size S ลดเลยแรงๆ Sale!!! LAST PRICE!!! >>
Sold!!
สีออกเขียวตุ่นๆ แนว Earth Tone มีเส้นแถบด้านข้าง
ออกสปอร์ตๆ ทรงน่ารักคะ Used once เราใส่แล้วหลวมไป หน่อยค่ะ ใส่สบายมากๆ
เหมาะกับคนไซต์ M-L คะ ทรงน่ารักจิงๆคอนเฟิมเลย
เอวสูง วัดเอวบนคะ 25" สะโพก 38" ยาว 35"

Arizona Jeans สีชมพู neon ปล่อยค่อ ราคาสุดคุ้มค่ะ >>
Sold!!
สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง
สกินนี่ ทรงสวย ผ้าเนื้อดี ยืดได้เล็กน้อยตามตัว ใส่สบายมากๆ
Mix กับ เสื้อยืดเรียบๆ ก้สวยเปรี้ยวแล้วค่ะ ตัวนี้
เอว 29-31" สะโพก 34-39"

Used กางเกงเอวสูง asava สีโอวัลติน แมทซ์เสื้อผ้าง่าย ทรงน่ารักมากๆ Sale เลย >>
Sold!!
เอว 26" สะโพก 39" ยาว 13.6"

เสื้อแขนขาว สีเขียวลาย Bulldog (ลายสกรีนสวยค่ะ)Miss sixty >>
Sold!!
อก 32-41" เอว 30-38" ไหล่ 15.5"

Nike Shoes Sale!! >>
1500.- (For man ka)
ของใหม่ สภาพเหมือนใหม่ ใส่ลองเฉยๆค่ะ
ซื้อ 2000+ ส่งต่อราคาถูกเลยค่ะ
size 10
Euro 45

NEW!!! เสื้อสายเดี่ยวลายสก็อต ใหม่ น่ารักมากๆ >> Sold!!
อก 30-36" เอว(ช่วงจัมพ์ล่างอก) 31-38" ยาว 24.5"

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ทาง PM หรือ
รวดเร็วทาง LINE, Whatapps, Call
>>> 090-648-2738<<<<
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3