รบกวนผู้รู้ค่ะ ต่างหูงานวินเทจ ปี 1950 ต้องลงขายห้องไหน???
โดย tuinter
tuinter
รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ
ต่างหูงานวินเทจ ปี 1950 สามารถลงขายห้องซื้อขาย Hi-street ได้มั้ยคะ หรือ ต้องลงขายใน sbntown
ขอบคุณมากค่ะ
Twinkle Star
ถ้ามียี่ห้ออยู่ในห้างสรรพสินค้าโดยทั่วไปที่คนรู้จักกันก็ลงไฮสตรีทได้จ้า แต่ถ้า no name ก็ sbntown ดีกว่า
tuinter
เข้าใจชัดเจน ขอบคุณ คุณ Twinkle Star มากค่ะ :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3