TM : <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< ลดพิเศษ วันแม่ค่ะ สาวก LV ห้ามพลาดนะ >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
โดย gayphuket
gayphuket
กฏกติกา ของบอมเบย์

1. ของทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยน หรือ คืนเงินค่ะ

2. ถ้าโอนเงินแล้ววันรุ่งขึ้นจะส่งของให้

3. ถ้าซื้อเกิน 1 ชิ้น สามารถต่อราคาได้นะคะ

4. สินค้าทุกชิ้น มือ 2 หมดเลย และ ขายตามสภาพค่ะ ขายได้ ขาย ต่อได้ เอาไปเลยค่ะ

4. ทำความเข้าใจกับสินค้าให้ดี ก่อนตัดสินใจ หรือ โทรมาถามรายละเอียดของสินค้าได้ค่ะ

5. รับ CF ทางโทรศัพท์อย่างเดียวค่ะ

6. ให้สิทธิคนโอนเงินก่อนค่ะ - - - First come first serve - - -

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

* * * Confirm by Phone only * * *

087 - 888 1010 / บอมเบย์ ค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

LV : MONOGRAM VERNIS LEATHER MOTT @ 9,000 ---> 8,500 ---> 8,200 บาท ---> พิเศษ 8,000 บาท

B]Louis Vuitton Sac GIBECIERE (26) PM Sling BAG โควไฮด์ ค่อนข้างสีคล้ำแล้วค่ะ ลดสุดตัวที่ @ 5,000 ---> 4,500 บาท ---> 4,200 บาท ---> พิเศษ 4,000 บาท

LV : MONOGRAM CERISE MINI LIN GREEN FLAP POUCHETTE @ 4,500 ---> 4,200 บาท ---> พิเศษ 4,000 บาท

Versace Tole @ 1,000 บาท ---> พิเศษ 800 บาทงดต่อทุกกรณีค่ะ เพราะถูกมาก ๆแล้วค่ะ

Versace : กระเป๋าหนีบสำหรับผู้ชาย หนังแท้ สีดำ กระเป๋าเหมาะกับผู้ชาย หนังแท้สีดำ สภาพดี มีช่องซิบ 3 ช่องใหญ่
ภายในสะอาด บุด้วยผ้า Nylon พิมพ์ลายโลโก้ค่ะ ลดสุดตัวที่ @ 5,000 ---> 4,500 บาท ---> 4,200 บาท ---> พิเศษ 4,000 บาท

แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัดค่ะ ส่งของทาง EMS อย่างเดียวค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บอมเบย์ ค่ะ

* * * Confirm by Phone only * * *

087 - 888 1010 / บอมเบย์ ค่ะ

ขอขอบคุณ SiamBrandName ที่ให้พื้นที่ดี ๆ แบบนี้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3