วิวัฒนาการขายร้านค้าใน IG ถ้ามาขออนุญาตกันสักนิดจะไม่เคืองเลย
โดย lovely_yui
lovely_yui
วิวัฒนาการขายร้านค้าใน IG ถ้ามาขออนุญาตกันสักนิดก่อนทำแบบนี้จะไม่เคืองเลย

นี่ทางร้านเจตนาไม่ดี ทำการตัดต่อป้ายชื่อที่ลงขายใน SBN ออก แล้วเอาไปลงขายเพื่อให้ตัวเองได้กำไร

เดี๋ยวนี้เค้าจับเสือมือเปล่ากันด้วยวิธีนี้แบบนี้แล้วเหรอ ไม่น่ารักเลยนะคะ (เอ๊ะ!หรือเราโง่เอง)

พอดีมีลูกค้ามาถามเลย เลยเพิ่งเห็นวิธีการแบบนี้ ขอบอกว่าไม่ได้เกี่ยวข้องใด ๆ กับการกระทำของร้านนี้ทั้งสิ้นค่ะ

MivitA LALA
โดนเช่นกันค่ะไอจีนี้เลย ส่งไลน์ไปบอกให้เอารูปเราออกยังไม่ทำเลยคะ หน้าทนมากๆๆๆๆๆ
namaa
เราก็โดนค่ะ หลายรูปเลย แย่มากๆค่ะ
deva
สมัยนี้หากินง่ายเนอะ ... จับเสือมือเปล่าดี ๆ นี่เอง
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3