อยากให้สมาชิกใหม่ๆ ได้แนะนำตัวบ้างค่ะ เพื่อจะเหงาเหมือนกัน
โดย s
s
เนื่องจากเป็นสมาชิกค่อนข้าง ที่จะใหม่มากของที่นี้
เกิดอาการเหงาๆ เพราะไม่ค่อยมีเพื่อนๆ เข้ามาพูดคุยด้วยอ่ะค่ะ จากที่ได้ไปโพสกระทู้
เลยอยากแนะนำตัว และทักทายเพื่อนๆทุกคน ที่เป็นสมาชิกของ SBN
เพื่อจะได้รู้จักสมาชิกใหม่คนนี้ หรือคนอื่นๆ กันบ้างอ่ะนะ

ขอเริ่มเลยนะคะ ชื่อ เอส ค่ะ
ชอบเว็บของพี่แอ้นท์มานานมากแล้ว
ตั้งแต่ mylvshop แล้วก็มาเป็น SBN และจะติดตามไปทุกหนทุกแห่ง (หากย้ายอีก)

ส่วนใครที่ยังไม่แนะนำตัว ก็ช่วยมาแนะนำให้เพื่อนๆ ได้รู้จักกันบ้างนะคะ
อย่างน้อยจะได้รู้จัก ชื่อเสียงเรียงนาม ก็โอแล้วค่ะ

ขอบคุณพี่แอ้นท์มากๆค่ะ
ที่มีพื้นที่เล็กๆ ให้ได้ป่าวประกาศ ความในใจ
DenMark
สวัสดีคับ ชื่อเด่นคับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเมื่อกี๊เองคับ

มีอะไรก็แนะนำได้นะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบบบบบบ :oops:
pong
น้องเด่นจ๊ะ คุณแป้งให้มาตามไปทำความสะอาดเวปจ้า มาเล่นไรแถวนี้จ๊ะ .... เนียนเลยนะ เราอ่ะ เก่าจนเป็นปู่ได้แล้วเด้อ อย่ามาแอ๊บแบ๊ว

ป้องนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
sydshop
สวัสดีคุณ S ค่ะ จิ๊บค่ะ =]

พี่เด่นจ๋า ตรงใต้ชื่อมันฟ้องอายุ(สมาชิก)เน้อ แหม่ๆๆ เนียนจริงเลยค่า
ปล. เพิ่งเห็นว่าพี่เด่น กะ พี่ป้อง เป็นสมาชิกวันเดียวกันเลย :D :D
KwaNn
พี่เด่นมาปาดทู้คนแรกกกเรยย

ชื่อขวัญค้าบบ ตามชื่อล็อกอินเรย
srichardson
ยินดีที่ได้รู้จักจ้ะ ชื่อนีน่าจ้า :oops: อย่าเหงานะเพื่อนๆในนี่น่ารักๆทั้งนั้น มีอะไรคุยกันได้ยกเว้นยืมตังค์ฮ่าๆๆๆ 8)
DenMark
โหหหหห เลยเที่ยงคืนแล้วเหรอคับพี่ป้อง?

โหยๆๆๆๆ ต้องกลับไปปัดกวาดเวปต่อเรยอ่ะ อุตส่าห์แปลงร่างมาแอ๊บแบ๊วแล้วเนี่ย ว๊าาาาาา :lol:

ปล. เรื่องน้องจิ๊บบอกว่าพี่กับพี่ป้องสมัครสมาชิกวันเดียวกัน <<<< หว่ายยยย ขายอะไรอย่ามาเชียร์กันนะพี่ป้อง เดี๋ยวเค้านึกว่ามีหลาย login สมัครมาเชียร์กันเอง แกร๊กๆๆๆๆ :lol:
ชื่อ มังกี้ ฮะ 8) น่ารักแสนซน
TUBTIM
ล็อคอิน ชื่อ ทับทิม

ตัวจริง ชื่อ บีจ้า
s
ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ๆ ที่เป็นสมาชิกกันมานานแล้ว
ที่มาร่วมแจมกับ สมาชิกใหม่
น่ารักกันทุกคนเลยค่ะ :wink: รีบมาต้อนรับเป็นอย่างดีเลยอ่ะ

ส่วนสมาชิกใหม่ที่เข้ามาแนะนำตัวกันแล้ว เอสก็ขอบคุณนะคะ ที่เข้ามาร่วมด้วยช่วยกัน
และยินดีที่ได้รู้จักกับทุกๆคนค่ะ

สำหรับสมาชิกใหม่คนอื่นๆ เข้ามาแนะนำตัวกันอีกนะคะ
จะได้มีเพื่อนกันเยอะๆ
:D
menano
:oops: ชื่อ เจ๋ คะ สมาชิกใหม่ :D มาเกาะติดจอ ทุกวัน :P ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
menano
ชื่อ เจ๋ อาจจะแปลกเล็กน้อยนะค่ะ :lol: สมาชิกใหม่ค่ะ ตอนนี้เกาะติดหน้าจอทุกวันเลย :oops: ไม่ได้เข้ามาเหมือนขาดอะไรไป :wink: ยินดีที่ได้รู้จักK.S นะค่ะ
menano
ชื่อ เจ๋ อาจจะแปลกเล็กน้อยนะค่ะ :lol: สมาชิกใหม่ค่ะ ตอนนี้เกาะติดหน้าจอทุกวันเลย :oops: ไม่ได้เข้ามาเหมือนขาดอะไรไป :wink: ยินดีที่ได้รู้จักK.S และเพื่อนๆในเวปนี้นะค่ะ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยจ้า :o
Sorunya
ชื่อ แนท ค่า

เพื่อนๆพี่ๆ ในนี้น่ารักทุกคนแหละค่ะ

ของก้อน่ารัก ด้วย
Meesook
ทินี ค่ะ ชื่อ login Meesook เป็นชื่อของน้องแมวสุดเลิฟค่า...

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ :D
s
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ คุณทินี ,คุณแนท และคุณเจ๋
ดีใจจังเลยอ่ะ มีเพื่อนๆ เข้ามาทักทาย และได้ทำความรู้จักกัน
เอสขอขอบคุณเพื่อนๆ มากนะคะ

เอสก็ชอบที่นี่มากค่ะ เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้วอ่ะค่ะ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้แจม
ช่วยมาแจมกันหน่อยนะคะ
อยากจะรู้จักกันเยอะๆอ่ะค่ะ :oops:
jannana
แจนค่ะ ขอรายงานตัวด้วยคนค่ะ เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิกหลังจากแอบย่องมาดู มาชมของพี่ ๆเพื่อนๆ เค้าอยู่นานเลยค่ะ ย่องตามมาจากเว็บเก่าเหมือนกัน ผลุบ ๆโผล่ ๆดูเค้า ในเว็บนี้พี่ ๆเพื่อนใจดีค่ะ มีข้อมูลดี ๆเยอะเลย แล้วมาคุยกันนะค่ะ
ting_ja
ชื่อ ติ่งค่ะ Log in Ting_ja

เราเล่นตั้งแต่สมันเป็นสาว ค่ะ ตอนนี้แต่งงานมีลูกแล้ว

ลูกสาว จะสองขวบแล้วค่ะ
oar
สวัสดีค่ะ ชื่ออ้อค่ะ เข้ามาเฝ้าวันละหลายๆๆๆๆรอบเหมือนกันค่ะ แต่คุยไม่เก่ง มักเข้ามาถามคำถามเปิ่นๆอยู่เรื่อยค่ะ ซื้อเป๋าใบแรกก็โดนเลย แต่ก็ผ่านไปได้เรียบร้อยดี ก็เลยยังวนเวียนอยู่ในเวปค่า
watermel30
แนะนำตัวก่อนชื่อแอนค่ะwatermel30 นี่ใช้มานานสิบหกปีได้แล้วก็ใช้มาเรื่อยๆไม่เคยเปลี่ยนแบบว่ามีความหลังกับแตงโมค่ะเลขสามสิบเป็นวันเกิดวันที่สามสิบ แอบเข้ามาดูเว๊ปนี้อยู่เป็นเดือนจนได้ต่อรองซื้อกระเป๋าจากเพื่อนๆน้องๆในนี้ถ้าเค้ายอมส่งของมาให้ก็โอนเงินให้เลยแบบว่าวันไหนอยู่บ้านจะนั่งเฝ้าเว๊ปนี้ทั้งวันจนกระเป๋ามือสองงอกเงยมาหลายใบแล้วค่ะจะพยายามลืมเว๊ปนี้ก็อดไม่ได้ตื่นเช้ามาต้องเปิดคอมก่อนทำอย่างอื่น ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
jane_wivee
สวัสดีค่ะ คุณเอส ชื่อเจนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ :D
azuravodka
สวัสดีค่ะ ชื่อ กี้ ค่ะ เป็นน้องใหม่ของเวบนี้เหมือนกันค่ะ (แต่แอบอ่านตั้งกะสมัยยังเป็นบ้าน LV fan club นู่นแล้วจ้า)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
jelly
สวัสดีค่ะคุณเอส
เพิ่งสมัครวันนี้อ่ะ กำลังอ่านบอร์ด เหลือบเห็นทู้นี้เลยรีบมา แนะนำตัวทันทีค่ะ
ชื่อ เยลลี่ นะคะ
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัว กับเพื่อนๆทุกคนนะคะ

:P
noo_pizza
จะกร๊ากกก ..กก. กลางเก่ากลางใหม่
แอบอ่านมาตะกะ web เก่า

มาสมัครเอาตอนเวปใหม่ ติดงอมแงมไปแย้วววววววว
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3