ต้องการใช้เลขประชาชนเดิมที่userลบไปแล้วค่ะ (User: G_memoirs)
โดย ggrace1
ggrace1
เคยส่งเอกสารสมัคร TTM ไปนานมากแล้ว ได้รับการอนุมัติแล้ว ขึ้น Trusted Member แค่ใน siambrandname ใน sbntown ไม่ขึ้น
ซึ่งเจ้าหน้าที่ตรวจสอบแล้ว ก็ยังไม่สามารถแก้ได้ จึงแจ้งลบ account ซึ่งเจ้าหน้าที่ก็บอกว่าจัดการลบให้แล้ว แต่พอต้องการจะสมัครใหม่ กลับใช้เลขประชาชนเดิมไม่ได้ แถมจะโพสบอกก็ไม่ได้ เลยต้องหายไปจากเว็ปนานเลย ตอนนี้อยากกลับมาขายอีก user เก่าก็ยัง login ได้อยู่ แต่โพสอะไรไม่ได้ เลยต้องเอาเลขประชาชนน้องมาสมัคร และมาโพสบอกว่า ช่วยลบ user: G_memoirs และช่วยทำให้เลขประจำตัวประชาชน 1100400333XXX กลับมาใช้ได้ทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ggrace1
ไม่มีใครมาตอบเลย :'(
siambrandname
Originally Posted by ggrace1
ไม่มีใครมาตอบเลย :'(

ขอโทษที่ตอบช้าครับ ตอนนี้ทำการปลดล๊อกเลขบัตรประชาชน ให้สามารถใช้สมัครได้ เรียบร้อยแล้วครับ

ขอโทษที่ช้าครับ
ggrace1
ยังไม่ได้เลยค่ะ ทั้งsbntown และ siambrandname

ไม่แน่ใจว่าทำให้userเดิมกลับมาใช้ได้ หรือลบเลขประชาชนในระบบทิ้ง อันไหนมันง่ายกว่ากัน ยังไงรบกวนทีมงานดูให้ทีค่ะ ตอนนี้มีเสื้อผ้า เครื่องสำอาง อยากปล่อยมวากก
siambrandname
Originally Posted by ggrace1
ยังไม่ได้เลยค่ะ ทั้งsbntown และ siambrandname

ไม่แน่ใจว่าทำให้userเดิมกลับมาใช้ได้ หรือลบเลขประชาชนในระบบทิ้ง อันไหนมันง่ายกว่ากัน ยังไงรบกวนทีมงานดูให้ทีค่ะ ตอนนี้มีเสื้อผ้า เครื่องสำอาง อยากปล่อยมวากก

ทีมงานตรวจสอบ และ แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

ขอโทษในความผิดพลาดและล่าช้าครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3