ขอยกเลิก account เก่าครับเนื่องจากจำ IDไม่ได้
โดย ma2124
ma2124
ขอทำการยกเลิก account เดิมครับเหตุเพราะจำidกับpassไม่ได้ครับและต้องการสมัครไหม่ เลขบัตรประชาชนIDเดิม 150990140xxxx(แก้ไขโดยแอดมิน)ครับ ขอบคุณมากๆครับ

emailติดต่อกลับครับ aphisit36@yahoo.com :grin: ถ้ายกเลิกแล้วช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
siambrandname
ทำการยกเลิกแอคเคาท์ที่ใช้เลขบัตรประชาชน ตามที่แจ้ง ในการสมัครแล้วครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3