รวบกวนแอดมินค้า ขอแจ้งลบ account เดิมค่า เนื่องจากจำ user + pass ไม่ได้
โดย pite89
pite89
สวัสดีค่ะ
จะขอแจ้งยกเลิก account เดิมที่ใช้บัตรประชาชนเลขที่ 110150018xxxx (แก้ไขโดยแอดมิน)
เพราะจำชื่อ account ที่ registered ด้วยบัตรประชาชนเลขที่ดังกล่าวไม่ได้ค่ะ
จำไม่ได้ว่าเปิดหรืออาจเคยสมัครไว้นานแล้วหรือไม่ และ email เดิมก็โดนแฮ๊กไปคะตอนนี้เข้า email เดิมไม่ได้
จึงจะขอยกเลิก account นี้ และจะสมัคร TM ใหม่ โดยใช้เลขบัตรประชาชนนี้ค่ะ

ระบบไม่สามารถให้สมัคร registered ด้วยเลขบัตรประชาชน เพราะขึ้นว่ามีคนใช้ซ้ำแล้ว
จึงจะรบกวนทาง SBN ให้ตรวจสอบข้อมูลให้ด้วยค่ะ
ถ้ากรณีมีคนแอบอ้างนำบัตรประชาชนไปใช้ จะได้ทำการแจ้งความและส่งเอกสารแจ้งความให้ทาง SBN ต่อไป
รบกวนติดต่อกลับที่ pw_pannipa@hotmail.com นะคะ

ขอบคุณทีมงาน SBN มาก ๆ ค่ะ
siambrandname
ทำการยกเลิกแอคเคาท์ ที่ใช้เลขบัตรประชาชน ตามที่แจ้ง เรียบร้อยแล้วครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3