ขอกู้ account เดิมกลับมา โดยอ้างอิงบัตรประชาชนเดิมค่ะ
โดย katoonza
katoonza
พอดีลืม password จะสมัครใหม่ก็ไม่ได้ เพราะระบบแจ้งว่ามีคนใช้บัตรประชาชนนี้แล้ว ในกรณีนี้จะทำย่างไรได้บ้างค่ะ เพื่อกู้ account เก่าคืนมาและ verifyใหม่เพื่อใช้ในการขายสินค้าในปัจจุบันได้ ขอบคุณค่ะ
siambrandname
Originally Posted by katoonza
พอดีลืม password จะสมัครใหม่ก็ไม่ได้ เพราะระบบแจ้งว่ามีคนใช้บัตรประชาชนนี้แล้ว ในกรณีนี้จะทำย่างไรได้บ้างค่ะ เพื่อกู้ account เก่าคืนมาและ verifyใหม่เพื่อใช้ในการขายสินค้าในปัจจุบันได้ ขอบคุณค่ะ

รบกวนเพื่อนสมาชิก ส่งรูปถ่ายสำเนาบัตรประชาชน เข้ามาที่ [email]siambrandname@gmail.com[/email] ครับ

ทีมงานจะทำการยกเลิกแอคเคาท์ ที่ใช้เลขบัตรประชาชนเดิมครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3