ขอยกเลิกชื่อ " Milk_Milk " ค่ะ
โดย Milk_Milk
Milk_Milk
เรียน Admin
ต้องการปิด account "Milk_Milk" ค่ะ

เนื่องจากต้องการสมัคร account ในชื่อใหม่ ให้ตรงกับกับชื่อร้านที่กำลังจะเปิดค่ะ และจะใช้ id citizen ของ account นี้ไปสมัครเป็น trusted member ต้องการสร้างแบรนซึ่ง design เองค่ะ เพื่อความสะดวกในการซื้อขายและการจดจำของลูกค้าค่ะ

ขอช่วยโปรดพิจารณาด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
siambrandname
Originally Posted by Milk_Milk
เรียน Admin
ต้องการปิด account "Milk_Milk" ค่ะ

เนื่องจากต้องการสมัคร account ในชื่อใหม่ ให้ตรงกับกับชื่อร้านที่กำลังจะเปิดค่ะ และจะใช้ id citizen ของ account นี้ไปสมัครเป็น trusted member ต้องการสร้างแบรนซึ่ง design เองค่ะ เพื่อความสะดวกในการซื้อขายและการจดจำของลูกค้าค่ะ

ขอช่วยโปรดพิจารณาด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จะกลับเข้ามาทำการยกเลิก หลังแจ้งครบ 7 วัน ตามข้อกำหนดครับ
Milk_Milk
ครบ 7 วันแล้ว รบวนแอดมิน ช่วยพิจารณาด้วยค่า
siambrandname
Originally Posted by Milk_Milk
ครบ 7 วันแล้ว รบวนแอดมิน ช่วยพิจารณาด้วยค่า

ทำการยกเลิกแล้วครับ สามารถสมัครใหม่ได้ทันทีครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3