แจ้งยกเลิก แอคเตาท์ "milk_milk " ( แทน )
โดย HBNSHopping
HBNSHopping
เนื่องจาก เจ้าของ แอคเคาท์ นี้ " milk_milk " นี้ ไม่สามารถิlog inได้ จึงขอให้ผมได้ช่วยดำเนินการให้ครับิ

เหตุผลคือ

อยากตั้งชื่อ account ใหม่ค่ะ เนื่องจากอยากตั้งให้ตรงกับชื่อร้านที่จะเปิดค่ะ
จึงขอยกเลิก ชื่อ account นี้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

ขอความกรุณา admin ช่วยดำเนินให้ด้วยครับ

ปล.เจ้าของแอคเคาท์นี้ ได้ส่งข้อความแจ้งทาง แอดมิน โดยตรงแล้ว ก่อนหน้าที่จะไม่สามารถ log in เข้าได้ครับิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3