สอบถามเรื่องwarning point ค่ะ
โดย dearsun
dearsun
มีwarning point ขึ้นมา1/5 ทางsbnแจ้งว่าผิดกฏข้อ4: ไม่ลงราคา และ ไม่มีการระบุว่าเปิดประมูล หรือ ขอแลก
เช็คดูแล้ว ลงราคาทุกสินค้านะคะ ไม่เคยไม่ลงราคาเลยค่ะ
และไม่เคยโพสต์กระทู้ในห้องแลกเปลี่ยนสินค้าเลยนะคะ
โพสต์ขายสินค้าในห้องซื้อขายสินค้าhi-endทุกครั้งค่ะ
ต้องทำยังไงค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin นะคะ
เข้าไปดูแล้วพบว่ากะทู้ที่คุณ Post แล้วโดนเตือน ผิดกฎข้อ 4.1 คือ post ลงในห้อง SBN Family Trade : สมบัติผลัดกันใช้ "แลกเปลี่ยนเท่านั้น"
ลองดูที่กะทู้ที่ผิดกฎ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3110773 แล้วเลื่อนไปด้านบนสุด จะเห็นว่ากะทู้นี้อยู่ห้องนี้จริงๆ

สำหรับแต้มที่ได้รับการเตือนนี้ หากไม่มีการทำผิดกฎใดๆอีก ภายใน 3 เดือน warning point จะหายไปเองโดยอัติโนมัติค่ะ

Originally Posted by dearsun
มีwarning point ขึ้นมา1/5 ทางsbnแจ้งว่าผิดกฏข้อ4: ไม่ลงราคา และ ไม่มีการระบุว่าเปิดประมูล หรือ ขอแลก
เช็คดูแล้ว ลงราคาทุกสินค้านะคะ ไม่เคยไม่ลงราคาเลยค่ะ
และไม่เคยโพสต์กระทู้ในห้องแลกเปลี่ยนสินค้าเลยนะคะ
โพสต์ขายสินค้าในห้องซื้อขายสินค้าhi-endทุกครั้งค่ะ
ต้องทำยังไงค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
dearsun
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำตอบนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3