สอบถาม เกี่ยวกับคำสั่ง Find latest started threads
โดย IkZzz
IkZzz
ใครเป็นบ้างครับ คำสั่ง Find latest started threads ใน Profile ของสมาชิก
กดไปแล้วไม่สามารถดูข้องมูลได้เหมือนเก่า จะขึ้นว่า Searching has been disabled.

ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไงครับ
pakwan
เป็นเหมือนกันค่ะ หายจากเวปไปหลายเดือน จะกลับมาคัดลอกข้อมูลในกระทู้เก่าๆเพื่อโพสลงขายใหม่ให้พี่สาวก็ทำไม่ได้ เพราะจำไม่ได้แล้วว่าลงขายวันสุดท้ายวันไหน T___T
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3