มีใครเคยมีปัญหาการซืัอของจาก user zuleeไหมคะ
โดย Sweety Peachy
Sweety Peachy
คือพอดีpre order แว่นตาจ่ายมัดจำไปเมืีอยี่สิบวันที่แล้ว แต่พอไลน์ไปถามว่าของใกล้ได้รึยังก็ไม่ตอบค่ะ และโทรไปมือถือก็ปิด แต่เห็นเค๊าโพสต์ลงขายของอัพเดทกระืู้ทุกวันอ่ะค่ะ ตอนพรีออเดอรถามไปตอบเร็วมาก แต่ตอนนี้ถามไปสองวันยังไม่ตอบเลย กังวลกลัวโดนโกงค่ะ
rabichatty
ลองส่งemail ไปรึยังคะ คิดในแง่ดีว่ามือถืออาจจะมีปัญหา เราเองก็เคยพรีแว่นตากับคุณ zulee ค่ะ รอประมาณ15วันถึงจะได้ของค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ
chiaki_ed
เคยซื้อแว่นตา rayban นะคะ
แต่ตอนนั้นนัดรับ BTS
ไม่มีปัญหาอะไรเช่นกันนะคะ
Keeki
เคยซื้อแว่นชาแนลค่ะ ไม่มีปัญหาเช่นกันค่ะ ส่งรวดเร็วดีค่ะ ใจเย็นๆนะคะลองหาทางติดต่อดูอีกทีค่ะ
titled

เคยชื้อด้วย 4-5ครั้ง ก็ไม่เคยมีปัญหานะครับ ได้ของตลอดนะครับ
พรีออเดอร์อาจจะช้าหน่อย แต่คิดว่าไม่น่ามีปัญหาครับ ใจเย็นๆ แม่ค้าอาจจะยังไม่เห็นนะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3