โดนตัดแต้มเกิน3เดือนอ่ะค่ะ ไม่เห็นแต้มเตือนลดลงไปเลยค่ะ
โดย Sugarmafiaz
Sugarmafiaz
คือaccountนี้โดนตัดแต้มเตือนเนื่องจากลงชื่อigในกระทู้ขาย เห็นกฏบอกว่าแต้มที่โดนตัดมันจะลดลงไปใน3เดือนอัตโนมัติอ่ะค่ะ แต่ตอนนี้เกิน3เดือนแล้วยังไม่เห็นลดลงไปเลยจ้า รบกวนช่วยตรวจสอบให้หน่อยจ้าาา ขอบคุณทางSBNมากๆค่ะ^^
nucha
ขออนุญาติตอบแทน Admin นะคะ
คุณต้องไปบอกที่กะทู้นี้ค่ะ >>
[h=1]ประกาศ!!! แจ้งลบแต้มเตือน กรณี ครบ 3เดือนแล้วที่กระทู้นี้ เท่านั้น ตั้งนอกกระทู้นี้ ทางทีมงานไม่ตรวจสอบให้[/h]
Originally Posted by Sugarmafiaz
คือaccountนี้โดนตัดแต้ม เตือนเนื่องจากลงชื่อigในกระทู้ขาย เห็นกฏบอกว่าแต้มที่โดนตัดมันจะลดลงไปใน3เดือนอัตโนมัติอ่ะค่ะ แต่ตอนนี้เกิน3เดือนแล้วยังไม่เห็นลดลงไปเลยจ้า รบกวนช่วยตรวจสอบให้หน่อยจ้าาา ขอบคุณทางSBNมากๆค่ะ^^
Sugarmafiaz
ขอบคุนมากค่ะ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3