New comme des garcons polo ขาวใจเขียวราคาทุนไปเลย 3,500 ย้ำของใหม่, เสื้อ comme ลายขวาง s lady, New COACH bag 4,900, scarf, bandeau, Longchamp m หูยาว
โดย ballargen
ballargen
สนใจชิ้นไหนโทรมาโลดพ่อค้าใจดีครับ โทรได้ตลอดนะครับนอนดึกครับ
ถ้านัดดูจะดีมาก แต่ขอเป็นแถวทองหล่อนะครับ
ถ้าสนใจจริงๆ เอาจริงๆนะ ก้อต่อมาได้เลย [SIZE="4"]08-1966-1965
หรือ [email]ballargen@hotmail.com[/email] หรือ PM นะครับ

ชิ้นไหนเป็น NEW คือ NEW นะครับ ไม่มีแอบใช้แน่นอน ทุกชิ้นคือของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์
ถ้าไม่แท้คืนเงินให้สองเท่าไปเลย ซึ่งเป็นไปไม่ได้อยู่แล้นนนน อิ อิ
cf ได้แต่ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะครับ
การตัดสินใจของผู้ขายถือเป็นที่สุดนะครับ
สิ้นค้าทุกชิ้นสามารถเอาห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตครับ

รูปรวมนะครับ เสื้อ New comme des garçons แท้แน่นอนครับ [SIZE="4"] ทุกตัวรวมส่ง ems ครับ

New comme des garçons shirt ขาว หัวใจแดง S Men ราคา [SIZE="4"]SOLD บาท
New comme des garçons polo ขาว หัวใจแดง M Men ราคา [SIZE="4"]SOLD บาท
New comme des garçons polo ขาว หัวใจแดง S Men ราคา [SIZE="4"]SOLD บาท
New comme des garçons polo ขาว หัวใจเขียว S Men ราคา [SIZE="4"]3,990 => 3,500 งดต่อทุนแล้น บาท ตัวสุดท้ายจัดไปถูกๆ
New comme des garçons polo เทา หัวใจดำ S Men ราคา [SIZE="4"]SOLD บาท
New comme des garçons polo ดำ หัวใจเขียว S Lady ราคา [SIZE="4"]SOLD บาท

New เสื้อยืดกอมเด็ก แขนสั้นสีขาวไซด์เด็กเบอร์ 6 ราคา [SIZE="4"]1,900 => 1,600 net บาท

มาเพิ่มครับ New เสื้อกอม แขนยาวลายขวางสีแดง m men, s lady ราคาตัวละ [SIZE="4"]3,550 บาท

New เสื้อ Kloset size M ซื้อมาผิดไซด์ครับส่งต่อที่ [SIZE="4"]1,200 บาท ราคาป้าย 1,590

New coach bag สีทองอ่อนๆ ด้านในสีชมพู สีน่ารักมากครับ ราคา [SIZE="4"]6,000 => 4,900 ไปโลด บาท

New Coach bandeau ราคาผืนละ [SIZE="4"]900 บาท ถูกสุดครับเช็คได้ มีอย่างละผืนครับ ซื้อมาเท่านี้ราคาป้ายแดงก็ปล่อยเท่าที่ได้มาครับ

New Longchamp size s หูยาว ป้ายราคายังอยู่ครับขายตามราคาป้ายเลยครับ [SIZE="4"]4,200 บาท

[SIZE="5"]ขอบคุณ SBN นะครับสำหรับพื้นที่ดีๆคร้าบบบบ:cool:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3