TM : (^o^) ==>>> ผ่อนได้นะคะ New Chanel mini 7" square ราคาเดิม, New Belen mini giant สีเทาหมุดทอง, New Chanel Bi-fold wallet สีแดง, New Dior wallet with chain ,Used Chanel tote สีเบจ, Used Prada nylon, Used LV arsty, Used Chanel walle
โดย I-am-bee
I-am-bee
ขออนุญาตอัพเดตกระทู้นะคะ รบกวนดูกระทู้ล่าสุดค่ะ
มีการอัพเดตเกือบทุกวันค่ะ

[SIZE=7]โซนที่ขายแล้วนะคะ

New Balenciaga mini giant สีเทา อะไหล่สีทอง น่ารักฝุดๆ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ กระจก สายสะพาย ใบเสร็จนะคะ ราคา Sold บาท

New Chanel short wallet สีแดงมี 2 ใบนะคะ ใบสีแดงสดกับใบสีแดงเลือดหมู อุปกรณ์มีแค่กล่อง การ์ด Holo18xxxxxx ริบบิ้น ดอกคามิเลียนะคะ ขอปล่อยที่ราคา Sold all บาท

New Chanel Easy Caviar Medium สวยฝุดๆ ซื้อเมื่อ 15 Nov 2013 จากชอปญี่ปุ่นค่ะ ของใหม่นิ๊งๆ หายากที่สุด ตัวจริงสวยกว่าในรูปนะคะ ไม่อยากโม้ อุปกรณ์ครบทุกสิ่งอย่าง ขอปล่อยที่ราคา Sold บาท

Like new Prada Saffiano 25 สีชมพู Peonia น่ารักเว่อร์ สภาพใหม่ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ สีนี้หาย๊าก..ยาก ขอปล่อยที่ราคา Sold บาท

Used Chanel Jumbo caviar สภาพ 90% ค่ะ มีตำหนิบ้างนิดเดียวที่ฝาเปิดด้านในเป็นรอยโซ่กดทับเท่านั้นค่ะ ซึ่งรุ่น 2 ฝาเป็นหมดค่ะ นอกนั้นไม่มีตำหนิ ตามมุมไม่มีถลอกนะคะ Holo 15xxxxxx อุปกรณ์ครบค่ะ ยกเว้นใบเสร็จ มีจุดหมายใหม่ ต้องไปให้ถึงค่ะ ราคาที่อังกฤษตอนนี้ล่าสุดอยู่ที่ 3050 ปอนด์ หรือเกือบ 160,000 บาทนะคะ ขอปล่อยที่ราคา Sold บาท

New Chanel Boy size 10" Soft Caviar Beige สีคุณหนูดูดีมากค่ะ Holo 188 ซื้อเมื่อ 23 Oct 2013 อุปกรณ์ครบทุกสิ่งอย่าง พร้อมใบเสร็จก๊อปปี้ ขออนุญาตปล่อยถูกๆ เน้นออกเร็วกันไปเลย ราคานี้เอาไปขายต่อยังกำไรนะคะ ราคา Sold บาท เท่านั้น

New Chanel Earring ใส่แล้วสวยจริงค่ะ อุปกรณ์ครบทุกสิ่งอย่าง ขอปล่อยที่ราคา Sold

New LV Speedy Band. size 30 damier ซื้อเมื่อ 23 Oct 2013 Date code : MB3193 อุปกรณ์ครบนะคะ พร้อมใบเสร็จ ซื้อจากต่างประเทศไม่มีกล่องให้นะคะ ราคาของหลุยส์ขึ้นเป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอปล่อยที่ราคา Sold บาท

Used like new YSL chyc cluth สีชมพูสวยสุดๆ มีตำหนิตรงตัว Y นิดหน่อยค่ะ เป็นรอยขนแมว อุปกรณ์ครบนะคะ ขอรูปเพิ่มได้นะคะ ราคาพร้อมโอน Sold บาท

LV Alma BB ลายไม้ สีดำ สวยฝุดๆ สวย หรู ดูดี เป็นรอยยากค่ะ อุปกรณ์ครบนะคะ ยกเว้นกล่อง ขอรูปเพิ่มได้นะคะ ราคาพร้อมโอน ต่อรองได้นิดหน่อยนะคะ Sold

New LV speedy bandouliere damier size 25 ปี 2013 อุปกรณ์มีถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดเล็ก กุญแจ สายสะพาย ใบเสร็จจากห้างแฮรอด อังกฤษ Date Code : DU3113 Sold บาท

Used YSL Muse2 ใบนี้หายากมาก น่ารักที่สุด อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง ขอปล่อยที่ Sold บาท

Used LV Trevi PM สภาพ 85% ค่ะ มีรอยตามการใช้งานนะคะ ซื้อเมื่อ Feb 2010 ตามใบเสร็จเลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงกระดาษ ถุงผ้า ใบเสร็จ สายสะพายนะคะ ราคาพิเศษมากๆ Sold บาท

Used LV Speedy 35 สภาพ 90% ค่ะ ไม่มีรอยหนักค่ะ กระเป๋าปี 2008 อุปกรณ์มีถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด กุญแจนะคะ ราคาพิเศษมากๆ Sold บาท

New Prada Wallet สี Peony ซื้อเมื่อ 23 Oct 2013 อุปกรณ์ครบนะคะ พร้อมใบเสร็จ ขอปล่อยที่ Reseved บาท 

Used LV Wallet สภาพ 85% อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด carebook แต่ไม่มีถุงกระดาษค่ะ Date Code -> CA0111 ขอปล่อยที่ Sold บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3