TM: kipling-coach usa ใหม่ แท้ ถูกสุดๆ ส่งฟรี ems ส่งทุกวัน ลงใหม่เพียบ แวะด่วนๆจ้า!!!!
โดย namtarnwan
namtarnwan
กระทู้นี้ราคาพิเศษสุดๆ Sale ทุกชิ้น ราคารวมส่ง ems แล้ว "งดต่อรองแล้วนะคะ เช็คราคากับเจ้าอื่นก่อนได้เลยขายถูกที่สุดแล้วค่ะ" แม่ค้าส่งของไว ส่งได้ทุกวัน หากแจ้งโอนก่อนบ่ายสาม จัดส่งได้ทันทีภายในวันที่โอนค่ะ

กระทู้นี้มี Kipling และ Coach สวยๆ จาก USA มาขายในราคาพิเศษเช่นเคยนะคะ ลูกค้าเก่าจะทราบดีว่าแม่ค้าเช็คราคาสินค้าก่อนลงขายทุกครั้ง ซื้อกับเรามั่นใจว่าได้ของแท้ และราคาถูกสุดๆเหมือนเคยค่ะ กติกายังคงเดิมจ้ะ

1. สนใจติดต่อ - cf สินค้าทาง PM และ เมล์ [email]minkymill@yahoo.com[/email] นะคะ ไม่สะดวกดูหน้ากระทู้หรือใช้ไลน์ค่ะ หรือจะโทรมาก็ได้ค่ะ 086-620-2292
2. หลัง cf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
3. ราคานี้รวมส่ง EMS ให้แล้วค่ะ ลูกค้าเก่าจะทราบดี แม่ค้าส่งของไวมาก ส่งได้ทุกวัน :)
4. สินค้าทุกชิ้นอยู่เมืองไทยแล้ว หมดกังวลกับการ pre-order แล้วต้องคอยลุ้นว่าจะได้สินค้าหรือไม่ค่ะ
5. สินค้าทุกชิ้นมาจาก USA นะคะ เป็น kipling -coach USA ค่ะ จะมีป้ายราคาครบนะคะ ส่วนถุง แม่ค้าจะใส่ถุงซิบกันชื้นให้ค่ะ
6. แม่ค้ามีบัญชีในกทม.ให้เลือก 3 ธนาคาร ตามเนมการ์ดนะคะ

ฟรี EMS ยกกระทู้นะคะ

1. รุ่น kipling alvar xs
ขนาด 6.25x6.75x1.5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายขนาดกระทัดรัด มาพร้อมน้องลิงสวยสดใสมากๆ มี 3 ช่องซิป น่ารักสุดๆ ค่ะใบนี้ขายดีมากๆ มาในราคาประหยัดสุดๆ 1200 บ.เท่านั้น ฟรี ems อุปกรณ์ครบจำนวนจำกัดจ้า มีให้เลือกหลายสีดังนี้ค่ะ

ลาย fruit punch print

ถ่ายจากใบจริงที่มีอยู่วางลายดังนี้ค่ะ

ลาย beige snake สวยสุดๆเลยจ้า

ลาย k-squared pink

สี inlet purple

ลาย white dot 1200 บาท ถุง ป้าย ครบ

รูปตอนสะพายค่ะ ขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีและลาย ด้านบนค่ะ

ไฟล์ประกอบการใช้งานรุ่นนี้ค่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=CwSf5KH_Q4E

2. รุ่น KIPLING RAYCHEL BACKPACK
ขนาด 12x15.5x6 นิ้ว
สี/ลาย silver metallic/ chalk dust

กระเป๋าเป้ใบโตทรงน่ารัก มีช่องสำหรับใส่โน้ตบุ๊คด้านใน ใส่ของจุน่ารักมากมาย ปกติรุ่นนี้ราคาสูงมาก ของจริงน่ารักมากๆค่ะ มีให้เลือก

สองสีดังนี้

สี silver metallic สีเงิน ของจริงน่ารักเก๋ไม่ซ้ำแบบใคร ขาย 2300 บาทฟรี ems

ลาย chalk dust ลายนี้น่ารักสุดๆเลยค่ะ ขาย 2400 บาทฟรี ems (แบบลายราคาสูงกว่าแบบสีพื้น 10 เหรียญค่ะ)

3. Kipling defea
สี neon purple / black km
ขนาด 13 x 9.5 x 7.5 นิ้ว

สี neon purple
ใบนี้ได้มาแบบไม่มีป้ายไม่มีถุง แต่รับประกันใหม่แท้ 100% นะคะ ตอนได้มาจากเมกา ไม่มีลิงมาด้วย เราซื้อลิงสีเดียวกันแต่เป็นไซต์จัมโบ้ติดให้แล้วนะคะ ป้ายที่เห็นในภาพเป็นป้ายของลิงนะคะ เพราะตัวกระเป๋าไม่มีป้ายกระดาษตามแจ้งไว้ ใส่ถุงซิปให้ ใบนี้ 2500 บาทฟรี ems เช่นกัน คุ้มสุดๆค่ะ สีจริงสวยมากค่ะ

เปรียบเทียบขนาดลิงจัมโบ้กับลิงปกติให้ดูค่ะ

สี black km ค่ะ ใบนี้ถุงป้ายครบ ของใหม่เอี่ยมขาย 2500 บาทฟรี ems จะเป็นสีดำและมีลายๆนะคะ

ผ้าด้านในเป็นลายจุดน่ารักมากๆ

ภาพตอนสะพายขอยืมภาพเป็นสีดำล้วนมาแสดงแทนนะคะ ที่ขายเป็นดำมีลายค่ะ

ไฟล์วีดีโอประกอบการใช้งานรุ่นนี้ค่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=vpNpYSNVYbw

4. รุ่น erasto
สี sporty blue
ขนาด 13.25x10.25x6 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบโต ลายเก๋ ใส่ของจุ มีสายสะพายยาวให้ด้วย สามารถถอดแยกได้ ตัวกระเป๋าทำเป็นสองทรงได้ น่ารักมาก ราคาสุดคุ้ม 2500 บาทฟรี ems

สี sporty blue

รูปตอนสะพาย ขอยืมภาพจากในเน็ตมาเป็นสีอื่น ที่ขายคือสีด้านบนนะคะ

5. Kipling brett s
สี duck blue
ขนาด 14x8.5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายขนาดกำลังดี น่ารักสุดๆนะคะ รุ่นนี้ไม่ผลิตแล้ว เป็นรุ่นเก่าป้ายดำ สวยสุดๆ ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems มีใบเดียวค่ะ

รูปมุมอื่นๆขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีด้านบนค่ะ ฟ้าอมเทา สีจริงจะเข้มกว่าในรูปด้านบนนะคะสีสวยมากค่ะ

6. kipling Sherpa
สี mitchell blue
ขนาด 15.75x11.25x8.25 นิ้ว

กระเป๋าใบโต สีสันสดใส ใช้ใส่สัมภาระได้จุใจ แทนกระเป๋าเดินทางได้ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems เท่านั้น ราคานี้คุ้มสุดๆ ค่ะ

สี mitchell blue เป็นสีน้ำเงินออกหม่นๆหน่อย สีจริงจะเหมือนในภาพที่ถ่ายพร้อมป้ายชื่อนะคะ สีรูปด้านล่างนั้นจะสว่างไปค่ะ

รูปตอนสะพาย ขอใช้ภาพสีอื่นแทน ที่ขายคือสีแดงและ mitchell blue นะคะ

7. รุ่น kipling finnie
ลาย cabana print
ขนาด 9x5.5x0.5 นิ้ว

กระเป๋าสะพายไซต์มินิ ตรงสายด้านนึงเป็นขอเกี่ยว ถ้าถอดมาเกี่ยวข้างเดียวกัน ใช้แทนกระเป๋าคล้องมือได้ค่ะ ลายนี้ของจริงสวย น่ารักน่าชังค่ะ ขายเพียง 1200 บาทฟรี ems

8. รุ่น sady
ลาย palm print
ขนาด 16x10x6 นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต พร้อมสายสะพายยาว ลายน่ารักมากๆ ใส่ของจุสุดๆ ราคาสุดพิเศษ 2500 บาทฟรี ems (ใบนี้ป้าย + ถุงซิปนะคะ)

9. รุ่น lancelot
ลาย palm print
ขนาด 9.5x11.25x3.75 นิ้ว
กระเป๋าทรงเก๋ ใช้ใส่ไอแพดได้ มีช่องจุมากๆ ขาย 2000 บาท ฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

10. รุ่น emmie
สี very berry
ขนาด 13.5x15x4 นิ้ว
กระเป๋าทรงเก๋สุดน่ารัก เป็นสะพายไหล่ก็ได้หรือปรับทรงจำเป็นเป้สะพายหลังก็ได้ค่ะ สีสวยหวาน น่ารักสุดๆ ขาย 2300 บาทฟรี ems

11. รุ่น aleron
สี azure blue
ขนาด 15x11.75x5 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบโต น่ารักสุดๆ ใช้ใส่โน้ตบุ๊คได้ค่ะ สีนี้สวยมากนะคะ ปกติราคาสูงมาก ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

12. kipling Eldorado
สี very berry
ขนาด 6x8x1 นิ้ว

กระเป๋าอเนกประสงค์ ขนาดกระทัดรัด สีสันสดใส น่ารักมากมาย ใส่ของจุ มีหลายช่องซิป ขายเพียง 1300 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

รูปมุมอื่นๆขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีชมพูด้านบนค่ะ

13. รุ่น kipling lynette
ลาย winter bloom
กระเป๋าสะพายไหล่ลายเก๋ ผ้าพิมพ์ลาย สายสะพายเป็นหนังอย่างดี น่ารักสุดๆ ด้านในแถมกระเป๋าใบเล็กสำหรับใส่เศษสตางค์กับของจุกจิกไว้ให้ได้ สินค้ามาพร้อมถุงและป้าย น่ารักมากมาย ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems ลายนี้เก๋สุดๆนะคะ

14. kipling hip hurray tote
กระเป๋าผ้าอเนกประสงค์ พับเก็บได้ น่ารักแบบสุดๆมีหลายสี สวยน่ารักมากๆค่ะ ถุงป้ายครบ ขาย 1400 ฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ
สี very berry / purple orchid

สี verb berry

สี purple orchid

15. Fergie for Kipling The Vicious Lip Print Bag
ขนาด 13.5x14.5 นิ้ว

รุ่นนี้ราคาแพงสุดๆนะคะ ราคาเต็ม 168$ ค่ะ ไม่ผลิตแล้วนะคะ เป็นรุ่นเก่าตั้งแต่ปี 2007 น่ารักแบบสุดๆเลยค่ะ เป็น collection พิเศษของนักร้องสาว Fergie ออกแบบเอง แบบเก๋สุดๆ เป็นประเป๋าหนังติดลายปากสีชมพูเก๋ไม่ซ้ำใคร กระเป๋าเป็นแบบสองใบติดกันนะคะ เป็นใบใหญ่กับใบเล็กซ้อนกันอยู่ มีเชือกหนังร้อยติดกัน ตัวสายก็เป็นหนังแท้ พวงกุญแจเป็นน้องลิงสุดเก๋ ทั้งตัวกระเป๋าใบใหญ่และใบเล็กมีช่องใส่ของต่างหากด้านใน ใส่ของจุมากๆ กระเป๋าทรงเท่ห์ไม่เหมือนใครจริงๆค่ะ ขายเพียง 3000 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ มีป้าย + ใส่ถุงซิปให้นะคะ

รูปตอนสะพายของรุ่นนี้ ขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือแบบที่มีลายรูปปากด้านบนค่ะ

16. kipling adara
ลาย golden print / red/ jade stripe
ขนาด 18.75x13.25x7 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบโต จุสัมภาระได้เยี่ยม มาพร้อมสายสะพายยาว สามารถใช้แทนกระเป๋าเดินทางใส่ของได้ 2-3 วัน น่ารักมากๆ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems
ลาย golden print

สี red

สี jade stripe (ป้าย+ถุงซิป)

ภาพตอนสะพายขอยืมภาพสีอื่นมาค่ะ ที่ขายคือสี/ลายด้านบนนะคะ

17. รุ่น kipling practicool
สี black snake
ขนาด 15.85x8.3x7 นิ้ว

กระเป๋าใบโตสุดเท่ห์ลายเก๋ไม่ซ้ำใคร พิมพ์ลายงูสีดำ ของจริงสวยมากๆ มีสายสะพายยาวแยกถอดออกได้ ปกติราคาสูงมาก กระทู้นี้ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems สินค้าพร้อมส่ง หมดแล้วหมดเลยค่ะ

18. รุ่น mimmie
สี black / black km
ขนาด 15.5x15x8.75 นิ้ว

กระเป๋าสะพายทรงถังใบโต อเนกประสงค์ ใส่ของจุมาก น่ารักมากมาย สายปรับได้ มีให้เลือกสามสี ราคาพิเศษสุดๆ ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems เท่านั้น ใบนี้ปกติราคาสูงมากค่ะ

สี black

สี black km

ภาพตอนสะพายขอยืมภาพลายอื่นแทน ที่ขายคือสีๆด้านบนนะคะ

19. kipling fipflops Monkey Mania รองเท้าแตะจาก kipling สุดเก๋ พื้นเป็นยางอย่างดี พื้นด้านบนสกรีนลายตัวน้องลิง หูตรงที่คีบเป็นหนัง+ผ้า สวยสุดๆค่ะ
คู่นี้ไซต์ 36--37 ไทยนะคะ มีคู่เดียว น่ารักมากมาย ขาย 750 บาทฟรี ems จ้า

21. รุ่น kipling sabain
สี cactus/black
ขนาด 7.5x6x1.25 นิ้ว

กระเป๋าเอนกประสงค์ขนาดน่ารัก สีสันสดใส น่ารักมากมาย อุปกรณ์ครบ ขาย 1300 บาทฟรี ems ค่ะ มีให้เลือกหลายสีดังนี้
cactus

ช่องด้านในเป็นแบบนี้ค่ะ

black สีดำผ้าพื้นค่ะ

รูปตอนสะพายยืมสีอื่นมานะคะ ที่ขายคือสีด้านบนค่ะ

22. รุ่น matty
สี black
ขนาด 19x13.5x6 นิ้ว

กระเป๋าใบโต ใช้เป็นกระเป๋าเดินทางได้ น่ารักมากมายใส่ของจุสุดๆ ราคาพิเศษ 2500 บาทฟรี ems ค่ะ

รูปตอนสะพายขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีดำค่ะ

23. kipling lucilla
สี sweet pink
ขนาด 17.5x3x30.5 ซม.

กระเป๋าหนังแท้พร้อมสายสะพายยาว ปรับเป็นคลัชได้ กระเป๋าสีสวยน่ารักสุดๆ เป็นรุ่นเก่า ไม่มีผลิตแล้วนะคะ หนังทั้งใบ แจ่มสุดๆค่ะ

ราคา 3000 บาทฟรี ems น่าใช้แบบสุดๆค่ะ

24. kipling shopper combo tote
สี silver snake
ขนาด 16x14.5x4.5 นิ้ว

กระเป๋าใบโต สีสวยสดใส ด้านในบุผ้าเป็นลายจุดน่ารักมากๆ ตรงช่วงก้นกระเป๋าเป็นผ้าเคลือบสีดำ เก๋สุดๆ น่ารักมากมาย ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems ใส่ถุงซิปให้นะคะ

รูปตอนสะพายขอใช้ภาพลายอื่นแทน ที่ขายคือลายงูด้านบนนะคะ

25. รุ่น pract multi-pocket pouch

สี red

ขนาด 5.2x8.6x0.5 นิ้ว

กระเป๋าอเนกประสงค์ มีหลายช่องซิป เหมาะสำหรับใช้เวลาเดินทาง ใบใหญ่ สามารถใส่สตางค์ พาสปอร์ต เอกสารสำคัญพกติดตัว คุ้มๆสุดๆ ขายเพียง 1000 บาทฟรี ems
ใส่ถุงซิปให้นะคะ

26. kipling alvar L
สี celo grey / claret red
ขนาด 13x10.25x 1.75 นิ้ว

สี cleo grey
กระเป๋าสะพายเฉียงขนาดกำลังดี สีสวยใช้ได้ทุกโอกาส มีหลายช่องซิปใส่ของจุ น่ารักมากมายด้านในบุผ้าลายจุดรุ่นใหม่ ขาย 1800 บาท ฟรี ems

สี claret red
ใบนี้ไม่มีลิงให้นะคะ สินค้าใหม่มือหนึ่ง ซื้อจากร้านค้าปลีกใน USA ตรงป้ายสินค้าหายไปหนึ่งชิ้น ทางร้านทำขึ้นใหม่เป็นราคา และบาร์โค้ดของรุ่นนี้ สินค้าเป็นของแท้นะคะ ขายพิเศษสุดๆเพียง 1400 บาท ป้าย+ถุงซิป มีใบเดียว ส่งฟรี ems ค่ะ

27. kipling alvis L leather wallet
ลาย instant black
ขนาด 19x11x2 ซม.
กระเป๋าสตางค์หนังแท้มาในถุงผ้าสุดหรู ตัวกระเป๋าทำเป็นเกล็ดๆ เก๋สุดๆค่ะ ช่องด้านในใส่ของจุ เก๋ไม่ซ้ำใคร ขาย 1800 บาทฟรี ems

ปกติกระเป๋าหนังของ kipling จะราคาสูงมาก คุ้มสุดๆค่ะราคานี้

29. kipling itska สี glacier blue กระเป๋าเดินทางใบโตสีสวยสด ถุงป้ายครบ ขายเพียง 2500 บาทเท่านั้น คุ้มสุดๆค่ะ

30. kipling challenger II สี espresso brown เป้ขนาดน่ารัก สีสวย มาพร้อมป้ายและถุง ขายเพียง 2300 บาทฟรี ems

ตั้งแต่ใบที่ 31-38 เป็นสินค้าเบลเยี่ยมราคาพิเศษ เป็นกระเป๋าที่ลงในกระทู้นี้จะเป็น sample not for sale ที่ได้จากงานเซลล์ สินค้าจะเหมือนแบบที่ขายในร้านปกติทุกประการ แต่จะไม่มีป้ายด้านในนะคะ สินค้ายืนยันเป็นของแท้ ใหม่ 100% ถ้าไม่แท้ยินดีรับคืนค่ะ มีถุงตรงรุ่น ป้ายตรงกันหมด เช็ครหัสรุ่นนั้นๆ ใน googleได้เลยนะคะ

32. kipling coast cigar
กระเป๋าเดินทางอีกรุ่นค่ะ รุ่นนี้จะไม่มีสายสะพายยาวแยกให้นะคะ จะเป็นสายสะพายไหล่ เป็นช่องซิปใหญ่สองช่องขนานกัน ซิปเป็นซิปคู่ ซื้อกุญแจมาล็อคเพิ่มได้ค่ะ ขนาดกระเป๋าใหญ่มากๆ ใส่ของเดินทางได้ 4-5 วันเช่นกันค่ะ ทรงสวยน่ารักสุดๆค่ะใบนี้

เปิดเข้ามาช่องด้านนึงจะมีเป็นตัวกระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ ของจุกจิกติดเพิ่มมาให้ ซึ่งกระเป๋าใบเล็กตรงนี้แกะออกมาใช้ข้างนอกต่างหากได้เลยค่ะ (ติดกระดุมแป๊กไว้) น่ารักมากๆเลยค่ะ (กระเป๋าใบเล็กนี้ยาวประมาณ 10 นิ้วได้ ) ขายราคาคุ้มสุดๆค่ะ เพียง 3200 บาทฟรี ems ใบนี้มีถุง มีป้ายตรงรุ่นครบครัน และใบนี้ด้านในมี tag ด้วยนะคะ tag รุ่นเก่าๆจะเป็นตัวเลขที่เป็นโค้ดแทนรุ่นค่ะ

ตัวอย่างภาพสี cigar ค่ะ ขอยืมภาพสีนี้แต่เป็นรุ่นอื่นมานะคะ ที่ขายสีนี้แค่สองรุ่นด้านบนค่ะ

33. kipling melva bondi blue

กระเป๋าใบสวยสารพัดประโยชน์ มีช่องซิปหลายช่อง ตัวกระเป๋าเป็นผ้าผสมหนังน่ารักสุดๆ ขนาดกำลังเหมาะ มีสายสะพายยาวแยกให้ ถุงป้ายครบ ใบนี้เป็นสินค้าตัวอย่างไม่มีป้ายด้านในนะคะ แต่เป็นของแท้ตามที่แจ้งไว้ข้างต้นค่ะ
ใบนี้สวยมากๆ มาพร้อมลิงทหารเก๋ๆ เท่ห์สุดๆ รุ่นนี้ไม่มีจำหน่ายแล้วนะคะ ใครได้ไปคุ้มจริงๆค่ะ ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems ค่ะ

34. kipling digisack สี pink ruby กระเป๋าโน้ตบุ๊คใบโต ที่สามารถดัดแปลงเป็นกระเป๋าหิ้วปกติได้ สีสวยหวานมาก มีให้สองชิ้นนะคะ ด้านในจะเป็น pad สำหรับใส่โน้ตบุ๊คแยกให้อีกชิ้น ขนาดตามแจ้งในรูป สินค้ามีถุง+ ป้าย ตรงกัน ยืนยันว่าของแท้ ด้านในกระเป๋าไม่มีป้ายนะคะ (ตามที่ชี้แจงด้านบน) ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems ค่ะ ใบนี้สวยมากค่ะ

35. kipling caja สี petrol เป็นเป้ขนาดเล็ก สีเขียวอมเทาๆ น่ารักมากมาย รุ่นนี้ไม่ผลิตแล้ว มีถุง มีป้ายครบ ด้านในกระเป๋าไม่มี tag ตามที่ชี้แจงด้านบน ขาย 1800 บาท ฟรี emsรุ่นนี้ทรงเก๋น่ารักสุดๆค่ะ

36. kipling baura

สี dove grey

กระเป๋าคาดเอว สีเทานกพิราบ สวยน่ารักสุดๆ มาพร้อมน้องลิงหัวตั้งเก๋มาก ป้ายและถุงตรงรุ่น ด้านในไม่มี tag ตามแจ้งไว้ด้านบนนะคะ สวยสุดๆ ขาย 1500 บาทฟรี ems

37. kipling Isalah Inc Gold
กระเป๋าสะพายใบโตทรงบอลลูน วัสุดเป็นผ้าเคลือบเนื้อหนาๆ กับผ้ากำมะหยี่ ตัดแต่งทรงสวยสุดๆ น้องลิงเป็นลิงเหล็กแต่งชุดทหาร น่ารักมากๆ มีป้าย+ถุงตรงรุ่น ด้านในไม่มี tag ตามที่ชี้แจงไปด้านบน ขาย 2200 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

38. kipling kasuga twinkle black

กระเป๋าสะพายขนาดกำลังเหมาะ สารพัดประโยชน์ รุ่นนี้เก๋สุดๆ ผ้าเป็นผ้าพิมพ์ทำเป็นคล้ายๆเลื่อมวาวๆ สวยมากๆค่ะ มาพร้อมถุงและป้ายตรงรุ่น ด้านในไม่มี tag ตามที่แจ้งไปด้านบนนะคะ ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems ค่ะ คุ้มจริงๆค่ะ

-----------------------------------------------------------------
กระทู้นี้ขอฝากกระเป๋า coach ไว้ด้วยนะคะ ของแท้ส่งตรงจาก usa มีอุปกรณ์ครบ มาพร้อมถุงพลาสติกใส จาก shop ในราคาถูกใจค่ะ

39.Coach chelsea leather ashlyn hobo F17816 กระเป๋าแท้ทั้งใบสีขาวใบโตจาก coach ขนาด 13.25x12.5x2 นิ้ว สวยสุดๆค่ะ หนังนิ่มมากๆและหนังหนาอย่างดี ดูดีมีสไตล์ ปกติใบนี้ราคาสูงมากๆนะคะ $298 ขายเพียง 5300 บาทฟรี ems สวยสุดๆเลยค่ะ มาพร้อมป้าย+แคร์การ์ดค่ะ หายากแล้วนะคะใบนี้

40. COACH BEACH STARFISH MOTIF SWINGBACK F47314
ขนาด 7.5 x 8.5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายข้างลายน่ารักสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าดิบเก๋มากๆ สกรีนลายปลาดาว ขาย 2000 บ.เท่านั้นจ้า อุปกรณ์ครบค่ะ

41.Coach ashley leather swingpack F48121 สีเขียว ราคาเต็ม $168 ขาย 2800 บาทฟรี ems ป้าย+ แคร์การ์ด

42. COACH DAISY LEATHER SWINGPACK STYLE F49425
SiZE 9.25X6.5X2.25 INCHES
กระเป๋าหนังสีหวานน่ารักมากๆ ขายเพียง 3000 บาทฟรี ems เท่านั้น ราคาถูกสุดๆค่ะ

43. COACH DAISY SPLIT SIGNATURE C PRINT MEDIUM WRISTLET F50118
ขนาด 7.25x4.5 นิ้ว
ราคา 1700 บาท ฟรี ems สวยสุดๆค่ะสีนี้ อุปกรณ์ครบนะคะ มาในถุงพลาสติกตรงรุ่นค่ะ

44. Coach Signature Ikat Print Nylon Packable Weekender Tote style F77402
กระเป๋าเดินทางใบโต มาเป็นเซ็ทคู่ พร้อมกระเป๋าเครื่องสำอางค์ลายเดียวกัน ขนาดใหญ่จุใจ 20.75 x 11.25 x 7.25 นิ้ว ใบเล็ก 10x7 นิ้ว ราคาพิเศษสุด ขายดีมากค่ะ 3000 บาท ฟรี ems ถูกกว่านี้ไม่มีแล้วค่ะ

45. Coach Signature Stripe Small Wristlet F49174

กระเป๋าคล้องมือไซต์เล็ก ขนาดน่ารัก 6.25x4 นิ้ว เป็นผ้าทอลาย coach ช่องด้านในจะมีช่องเล็กๆที่ผนังกระเป๋าไว้ใส่การ์ดอีกทีนึง สีเขียวสวย อุปกรณ์ครบนะคะ ขายเพียง 1200 บาทฟรี ems จำนวนจำกัดค่ะ

46. Coach taylor snake print tote bag F66596
ขนาด 19x17x7 นิ้ว
ถุงผ้าร่มกันน้ำลายงู สีม่วง สามารถพับเก็บได้ ของจริงน่ารักสุดๆเลยค่ะ ใบนี้ ขาย 1200 บาทฟรี ems จ้า

47.COACH DAISY SPLIT SIGNATURE C PRINT SWING PACK F50087
9.5X6.5X2.25 นิ้ว

กระเป๋าสะพายน่ารักมากมาย ปรับสายสะพายยาวได้ สีสันสวยสุดๆ อุปกรณ์ครบ มีถุง มีแคร์การ์ด ขาย 2800 บาทฟรี ems

48.COACH PARK QUILTED LEATHER MEDIUM WRISTLET F50097
ขนาด 7.25x4.5x2 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือไซต์กลาง เป็นหนังทั้งใบ ใบใหญ่สวย น่ารักแบบสุดๆค่ะ ป้าย+แคร์การ์ด ใบนี้ซื้อจาก outlet จะไม่มีถุงพลาสติก แต่ใส่ถุงซิปให้นะคะ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

49. COACH POPPY METALLIC SIGNATURE FOLDOVER CROSSBODY F18709
ขนาด 11.25x10.75x3.5 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบน่ารักแต่งกะไหล่เงิน กระเป๋าเป็นผ้าทอ ด้านในบุผ้าสีม่วงเป็นผ้าซาติน สวยน่ารักๆสุดๆ ป้าย+ แคร์การ์ด ใบนี้ซื้อใบ outlet มีถุงผ้าให้นะคะ น่ารักสุดๆ ขายเพียง 4000 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

50. COACH CAMPBELL LEATHER SMALL WRISTLET F50078
ขนาด 6.25x4.25 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือใบเล็กหนังแท้ สีมะฮอกกานี (น้ำตาลเข้ม) สวยน่ารักมากมาย ป้าย +แคร์การ์ด ใบนี้ซื้อจาก outlet ไม่มีถุงพลาสติกให้ แต่แม่ค้าใส่ถุงซิปให้นะคะ สวยมากมาย ขาย 1200 บาทฟรี ems ค่ะ

51. COACH AMANDA SATIN SATEEN WRISTLET F42032
SIZE: 9X5.5X1 INCHES
ราคาเต็มใบใหญ่ $118 เหรียญ เป็นคล้องมือขนาดใหญ่ ทำเป็นสะพายหนีบได้ สีเขียวตองอ่อนสวยเก๋มากมาย หิ้วไปงานเลี้ยงได้นะคะ

พิเศษสุดๆ ขายเพียง 1700 บาทเท่านั้น ส่งฟรี ems ถูกสุดๆ มีใบเดียวจ้ะ ใบนี้ได้จากoutlet มีป้าย แคร์การ์ด และใส่ถุงซิปให้นะคะ

52. COACH TAYLOR SNAKE PRINT MEDIUM WRISTLET F50106
SIZE: 7.25X4.5X2 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือลายงู ใบนี้เก๋สุดๆ ผ้าเป็นผ้าลื่นๆคล้ายผ้าซาติน น้ำหนักเบา ราคาเต็ม $78 เหรียญ ใบนี้ได้จาก outlet ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ ของจริงน่ารักมาก ใบใหญ่ใส่ของจุค่ะ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems เท่านั้น

53.COACH PEYTON DREAM C TOP HANDLE TOTE F50454
SIZE: 11X7X3.25 INCHES

กระเป๋า top handle ขนาดน่ารัก สีสันสดใส รุ่นใหม่ล่าสุด ใบนี้ห่อกระดาษ coach มา สวยน่ารักมากมาย รุ่นนี้ขายดีมากนะคะ ราคาเต็ม $168 ขาย 3500 บาทฟรี emsค่ะ

54.COACH TAYLOR SNAKE PRINT ALEXIS CARRYALL F26034
SIZE: 13.5X11X5 INCHES

กระเป๋าใบโต ใส่ของจุสุดๆ เป็นลายงู น่ารักมากมาย ของจริงเบานะคะใบใหญ่ไม่หนักเลย ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลื่นๆหน่อย สวยสุดๆ แต่งกระเป๋าด้วยหนัง ราคาเต็ม $358 เหรียญ ขายเพียง 4500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆ ค่ะใบนี้ มีใบเดียวนะคะ ได้มาจาก outlet ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ด้วยค่ะ

55. COACH PARK SIGNATURE SWINGPACK F49148
ขนาด 8X7.5 นิ้ว
กระเป๋า crossbody ผ้าทอลายโค้ช เดินเส้นคลิปด้วยหนังสีเขียว สวยน่ารักมากมาย ราคาเต็ม $148 ขายเพียง 2800 บาทเท่านั้นส่งฟรี ems ของจริงน่ารักแบบสุดๆค่ะห่อด้วยกระดาษโค้ช และใส่ถุงซิปให้นะคะ คุ้มสุดๆค่ะ

56. COACH METALLIC LARGE WRISTLET F50169
ขนาด 9.5x5.25 นิ้ว
ราคาเต็ม $98 เป็นคล้องมือใบใหญ่สุด ด้านในมีช่องใส่บัตรหลายช่อง ใช้เป็นกระเป๋าสะพายหนีบได้ น่ารักมากมาย ตัวกระเป๋าเป็นเมทาลิควาวๆ แต่งด้วยหนังค่ะ ขายถูกสุดๆ 2000 บาทฟรี ems ค่ะ ได้จาก outlet ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ

57. COACH PARK COLORBLOCK EAST WEST POUCH F65576
5X3.75X2 นิ้ว
กระเป๋าไซต์มินิ น่ารักสุดๆ เป็นหนังแท้ทั้งใบ สีคัลเลอร์บล็อก กำลังอินเทรนด์ น่ารักมากมาย ราคาเต็ม $108 ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems เท่านั้น คุ้มสุดๆค่ะ ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ

58. Coach park leather swingpack F49170
7.5x8.5x2 นิ้ว
กระเป๋าสะพายปรับสายได้ หนังแท้ทั้งใบสีเขียวสวยสุดๆ ราคาเต็ม $168 ขายเพียง 3000 บาทฟรี ems เท่านั้น ใบนี้ได้จาก coachfactory มีถุงพลาสติกตรงรุ่น ห่อกระดาษ coach ให้นะคะ คุ้มสุดๆ จับจองด่วนค่ะ ของจริงน่ารักมากเลยค่ะสีนี้

59. Coach signature satin & sequin small wristlet F50432
6.25x4.25x0.45 นิ้ว
กระเป๋าคล้องมือไซต์มินิ สีเทาน่ารักสุดๆ ใบนี้เป็นผ้าซาตินปักเลื่อมตัว C น่ารักมากมาย ได้จาก outlet ใส่ถุงซิปล็อคให้นะคะ ราคาเต็มรุ่นนี้ $68 ขายเพียง 1200 บาทฟรี ems คุ้มมากมายค่ะ

60. Coach Z Ergo Leather Wristlet z50026
8x4.5x1.5 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือหนังแท้สีงาช้างใบโต หนังสวยมากๆ ใบใหญ่ใช้สะพายหนีบได้ สวยมากมาย ใส่ของจุ รุ่นนี้ราคาสูง ราคาเต็ม $108 พิเศษสุด ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems เท่านั้น คุ้มมากมาย เหลือใบสุดท้ายแล้ว ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ

61. COACH CAMPBELL SIGNATURE METALLIC MEDIUM WRISTLET F50422
SIZE: 7.25X4.5X2 นิ้ว
กระเป๋าคล้องมือขนาดกลางสีเลือดหมู ผ้าทอลายโค้ช ด้านหน้าเป็นปุ่มหมุนได้แบบ turn lock สีสันสวยงาม น่ารักมากมาย ราคาเต็ม $78 ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems ค่ะ ป้าย+แคร์การ์ด

64. Coach peyton khaki and mahogany signature file crossbody F18926 ราคาเต็ม $228 สายสะพายยาวปรับได้ ขาย 4000 บาทฟรี ems ป้าย+แคร์การ์ด

62. Coach signature stripe foldover tote F23304
สีดำ ขนาด 14.75x15.75x3 นิ้ว
สามารถทำได้สองทรง เป็นสะพายเฉียงได้ สะพายไหล่ได้ กระเป๋าน่ารักมากมาย ผ้าทอลายโค้ช ขาย 4500 บาทฟรี ems

63. coach campbell signature large wristlet F50184
คล้องมือสีสวย ผ้าทอลายโค้ช ขนาด 8x4.75x1.75 นิ้ว มีช่องใส่บัตรจุ ใช้แทนกระเป๋าเงินได้ ใบนี้ตอนฝาก shipping ซื้อจาก outlet และไม่ได้ตรวจสอบก่อน ไม่มีแคร์การ์ด และไม่มีป้ายนะคะ แต่รับประกันสินค้าของใหม่ แท้แน่นอนค่ะ มีกล่องกับถุงกระดาษและห่อกระดาษโค้ชให้ค่ะ ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

64. Coach CAMPBELL SIGNATURE METALLIC LARGE WRISTLET F50098
8x4.75x1.75 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือใบโต ใช้เป็นกระเป๋าสตางค์ได้ เก็บของจุ มีช่องใส่นามบัตรหลายช่อง ตัวกระเป๋าเป็นสีดำ นะคะ สวยมากๆค่ะใบนี้

ใบนี้ฝาก shipping ซื้อมาจาก outlet นะคะ ตอนเขาไปซื้อไม่ได้ตรวจสอบให้ดีก่อนกระเป๋าไม่มีแคร์การ์ด แต่มีถุงกระดาษกับห่อกระดาษโค้ชให้ รับประกันของแท้แน่นอน สวยสุดๆ ราคาเต็ม $118 ขาย 2000 บาทฟรี ems ค่ะ

65. Coach park ocelot print violet crossbody F24103
ขนาด 8.25x6.75x3.25 นิ้ว
กระเป๋าสะพายลายน่ารักสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้า ส่วนก้นกระเป๋าและสายเป็นหนังสีแดง เลื่อนปรับสายได้ ใบนี้ได้มาจาก outlet มีแคร์การ์ด ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ ขาย 4000 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆ ราคาเต็ม $228

66. Coach park signature flap bag F23933
ขนาด 12x8.75x3นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต ทรงเก๋สุดๆสีดำ พร้อมสายสะพายยาวปรับได้ ราคาเต็ม $328 ขาย 4500 บาทฟรี ems

67.Coach signature stripe demi crossbody F28206E ราคาเต็ม $178 ขาย 3200 บาทฟรี ems ป้าย+แคร์การ์ด

68. Coach daisy leather emma tote F23973
ขนาด 15.75x12.25x4.75 นิ้ว

ใบนี้เป็นหนังแท้สีดำสวยสุดๆ ใบใหญ่ทรง shopping bag น่ารักมากมาย ป้าย+แคร์การ์ด ขาย 4500 บาทฟรี ems

69. Coach park quilted leather mini crossbody F49865
กระเป๋าหนังน่ารักสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นหนังแท้ ด้านข้างตรงสีน้ำเงินเป็นหนังกลับ มีสายสะพายยาวแยกให้ ขนาด 12x7x4.25 นิ้ว ป้าย+แคร์การ์ด+ถุงพลาสติกใสตรงรุ่นจาก coach factory ราคาเต็ม $268 ขาย 4500 บาทฟรี ems

70. Coach peyton dream c satchel F50524 ราคาเต็ม 198 ขาย 4000 บาทฟรี ems รุ่นใหม่สุดฮิตค่ะ ป้าย +แคร์การ์ด

71. Coach park colorblock leather dylan F49554
กระเป๋าไซต์มินิ ช่องด้านหน้าใส่มือถือได้ กางออกมาด้านในใช้เป็นกระเป๋าสตางค์ได้มีช่องใส่การ์ดได้หลายใบ เป็นหนังแท้ทั้งใบ น่ารักสุดๆ ป้าย+แคร์การ์ด+ถุงพลาสติกตรงรุ่นจาก coach factory ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems

72. Coach Park leather medium wristlet F49742
กระเป๋าคล้องมือ ใบนี้ค่อนข้างใหญ่เลยนะคะ ขนาด 7.25x4.5 นิ้ว หนังหนาและนิ่มมาก หนังดีจริงๆค่ะรุ่นนี้ ราคาเต็ม $ 88 เหรียญ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems มีให้เลือกสองสี คือสีดำ กับสีครีมตามภาพเลยค่ะ

สีดำ

สีครีม

73. Coach Campbell signature belle carryall 25294 ราคาเต็ม $378 ขายเพียง 4900 บาทฟรี ems ใบใหญ่คุ้มสุดๆ ป้าย +แคร์การ์ด

74.COACH POPPY LEATHER LARGE PUSHLOCK WRISTLET F48427
กระเป๋าคล้องมือสีส้มชมพูเป็นหนังทั้งใบ สายปรับเป็นสะพายหนีบได้ มาพร้อมกล่อง กระดาษห่อลาย coach แคร์การ์ด ป้าย ครบเซ็ทค่ะ สวยน่ารักมากๆเลยนะคะ ใบนี้ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

75. Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือนะคะ ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

76.Coach peyton signature bennett mini satchel F49862 ราคาเต็ม $198 ขาย 4000 บาทฟรี ems รุ่นนี้กำลังฮิตนะคะ ป้าย +แคร์การ์ด

77. Coach campbell leather swingpack F51107 สีขาวหนังแท้ ราคาเต็ม $168 ขาย 3000 บาทฟรี ems ป้าย +แคร์การ์ด

78.Coach park leather swingpack F49170 สีส้มหนังแท้ ใบนี้ได้มาแบบไม่มีแคร์การ์ด ไม่มีป้ายกระดาษ แต่ห่อกระดาษโค้ชให้นะคะ รับประกันของแท้ ใหม่มือหนึ่งไม่เคยใช้ ขายราคาพิเศษสุดๆ 2500 บาทฟรี ems

79. Coach signature stripe duffle F21905 สีม่วง ราคาเต็ม $198 ขาย3500 บาทฟรี ems ใบใหญ่สวยน่ารักค่ะ ป้าย+แคร์การ์ด

80.Coach stitched metallic small wristlet F47218 กระเป๋าคล้องมือใบสวย วัสดุเป็นหนังเคลือบเมทาลิคสวยดูดีมากๆ ป้าย+แคร์การ์ด ขายเพียง 1200 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

81. Coach campbell leather large wristlet F50183 สีแดง หนังแท้ทั้งใบ 2200 บาทฟรี ems ภาพประกอบมุมอื่นยืมจากเน็ตมา ที่ขายคือใบแดงนะคะ

82.Coach signature stripe large wristlet F49518 = 2000 บาทฟรี ems ใบที่ขายแถบตรงกลางสีม่วงเข้มนะคะ

83. Coach park metro leather small tote F25663 กระเป๋าหนังสีทองอ่อน ขนาด 13.75x10.75x4.25 นิ้ว สวยหรูดูดีมาในแพ็คเก็จถุงพลาสติกตรงรุ่น ป้าย แคร์การ์ด ขาย 4500 บาทฟรี ems ถูกสุดๆค่ะ

84.Coach park colorblock leather swingpack F49493
กระเป๋าหนังแท้สีฟ้า-ขาว ขนาด 8.5x7.5x2 นิ้ว สีสวยน่ารักมาก ป้าย+แคร์การ์ด ขาย 3000 บาทฟรี ems

85.Coach ashley hand drawn scarf print medium wristlet F48213 กระเป๋าคล้องมือใบกลางผ้าซาตินสีสดใส ขนาด 7.25x4.5x2 นิ้ว แต่งด้วยหนังสีน้ำตาล สวยดูดี ขาย 1700 บาทฟรี ems มาพร้อมแคร์การ์ดและป้าย ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ค่ะ

86. Coach kristin leather double zip satchel F22304 กระเป๋าสะพายสุดเก๋หนังแท้ทั้งใบเป็นหนังนิ่มสีขาวงาช้าง ขนาด 12.5x7.75x5.75 นิ้ว ใบนี้ราคาเต็ม $428+tax ขายเพียง 5500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ มาพร้อมถุงผ้าไหมจาก coach เป็นงาน shop นะคะ สวยสุดๆเลยค่ะ มีสายให้สองสาย สายยาวถอดออกได้ค่ะ

87.Coach signature stripe F24666 กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชสุดเก๋แต่งด้วยหนังแก้ว ขนาดกำลังเหมาะ 11.25x10.75x4.25 นิ้ว มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด สวยดูดี ราคาสุดคุ้ม 3500 บาทฟรี ems เท่านั้น หมดแล้วหมดเลยค่ะ

88. Coach park metro dream c tote F25673 กระเป๋า pvc+หนัง ทรงเก๋สุดๆ แบบ lv neverfull / goyard สีสันสดใส ขนาด 18.75x9.5x6.25 นิ้ว ราคาเต็ม $318+tax ขายราคาพิเศษสุดๆ 5500 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดนะคะ

89. Coach peyton signature east/west convertible F27020 กระเป๋าสุดเก๋ วัสดุเป็น pvc+หนัง รุ่นนี้กำลังฮิตสุดๆ สวยหรูดูดีใส่ของจุ ขนาด 12.25x9.5x5 นิ้ว มีสายสะพายยาวแยกให้ด้วย มาพร้อมแคร์การ์ด+ ป้าย สินค้าราคาเต็ม $298+tax ขายเพียง 5000 บาทฟรี ems ค่ะ

90.Coach peyton tote F18917 สีดำ เป็นหนังผสม pvc สวยดูดีมีสไตล์สุดๆค่ะ ขนาดกระเป๋า 13.25x10.5x3.25 นิ้ว ป้าย+แคร์การ์ด ขาย 5000 บาทฟรี ems

91. Coach park leather mini duffle F49610 ใบนี้หนังแท้ทั้งใบ สีดำ หนังหนาและนิ่ม มีสายสะพายยาวเล็กๆให้อีกสายนึง เก๋น่ารักสุดๆมาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขายเพียง 3500 บาทฟรี ems เท่านั้น ราคาเต็ม $228+tax คุ้มสุดๆค่ะ

92. Coach park signature dylan F49551 กระเป๋าอเนกประสงค์ไซต์มินิ พร้อมสายสะพายยาว ใช้เป็นกระเป๋าสตางค์ได้ มีช่องใส่นามบัตร ใส่มือถือ ช่องซิปใส่เงิน ผ้าทอลายโค้ชสีน้ำตาลคลาสสิค ขนาด 6x4 นิ้ว ราคาเต็ม $168+tax ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems

93. Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือนะคะ ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

94.Coach campbell signature large wristlet F51111 กระเป๋าคล้องมือใบโตสามารถปรับสายเป็นสะพายหนีบได้ ด้านในใส่ของจุมากๆมีช่องใส่บัตรหลายช่อง ใบที่ขายเป็นผ้าสีครีมเดินเส้นด้วยหนังสีขาวนะคะ สวยหรูดูดีสุดๆ ราคาเต็ม $98+tax ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ ใบนี้มีกล่องกระดาษให้ด้วยนะคะ

95. Coach leather large flap wristlet F45981 กระเป๋าคล้องมือหนังแท้ทั้งใบสีดำ สามารถปรับเป็นกระเป๋าสะพายหนีบได้ มีช่องใส่บัตรจุ ใช้แทนกระเป๋าสตางค์ได้ สวยหรูดูดี ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems สุดคุ้มค่ะใบนี้

96. Coach park leather mini duffle F49160
ขนาด 8.5x9.5x3 นิ้ว
กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ หนังหนานิ่ม สีชมพูหวานสุดๆ มีสายสะพายยาวแยกให้ น่ารักมากมายขายเพียง 3500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆ ราคานี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ

97. Coach getaway snake c print small tote F77500
ขนาด 12"x8.25"x4"
กระเป๋าผ้าพิมพ์ลายสีชมพูหวาน ของจริงน่ารักสุดๆค่ะ กระเป๋าได้สองใบนะคะ ใบใหญ่กับใบเล็กใส่เครื่องสำอางค์ ป้าย แคร์การ์ด น่ารักสุดๆ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems นะคะ ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ด้วยจ้า

98. Coach daisy outline signature metallic F23946
ขนาด 14.25x7.5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายผ้าทอลายโค้ชมีสายสะพายสองสายถอดออกได้ น่ารักสุดๆ เรียบหรูดูดี ขาย 3500 บาทฟรี ems

99. Coach park leather hobo pewter F23293
กระเป๋าหนังใบโต เป็นหนังแท้ทั้งใบ เรียบหรู สีนี้สวยสุดๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ด้วย สวยน่ารักสุดๆใบใหญ่มาก ขายเพียง 4700 บาทฟรี ems ถูกสุดๆค่ะ ตัวกระเป๋าเป็นสีเหลือบๆเงินเมทาลิคนิดๆสวยมากค่ะ

100. Coach peyton Signature Small Wristlet F50142
กระเป๋าคล้องมือขนาด 6.25x4.25 นิ้ว
ใบนี้สวยน่ารักมาก เป็นสีใหม่นะคะสี porcelain ฟ้าอมม่วง รุ่นนี้ฮิตสุดๆ ขาย 1200 บาทฟรี ems ค่ะ ถุงตรงรุ่น+care card

ใบนี้สายจะเป็นฟ้าอมม่วงนะคะ ภาพรายละเอียดด้านล่างใช้ภาพของสีอื่นแทน

101. Coach peyton Signature Top Handle Pouch F51175 กระเป๋าสะพายไหล่น่ารักแบบสุดๆขนาด 8.5x8.5x3.5 นิ้ว สี porcelain โทนใหม่ล่าสุด ขาย 3000 บาทฟรี ems บรรจุในถุงตรงรุ่นส่งตรงจาก coachfactory ค่ะ

----------------------------------------------------------

ด้านล่างนี้ขาย kipling มือสองสภาพดี แม่ค้าใช้เอง ส่วนใหญ่ใช้ครั้งเดียวแล้วเก็บไว้ สวยๆของแท้ทุกใบค่ะ

102. kipling molde medalion snake

กระเป๋าทรงบอลลูน ใบโต สวยน่ารักมากๆค่ะใบนี้ ได้มาก็หิ้วไปหนเดียวแล้วเก็บเลย มีรอยฝุ่นสองจุด ซักออก แต่เราไม่ได้ซักให้นะคะ สภาพด้านนอกใหม่เอี่ยมเหมือนใหม่ น้องลิงฟู สวยสุดๆ ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems งดต่อรองแล้วจ้า สวยจริงๆใบนี้ ของจริงจะสีเข้มกว่าในรูปนะคะ

ภาพรุ่นนี้เพิ่มเติม ยืมภาพจากในเน็ตมาค่ะ ของที่ขายนิ้งจริงๆเหมือนมือหนึ่งเลยนะคะ

ภาพตอนสะพายขอยืมลายอื่นมา ที่ขายลายสีเขียวด้านบนค่ะ

103. kipling supernanny geogapeach
กระเป๋าคุณแม่ ใบโตใช้ใส่สัมภาระน้อง หรือดัดแปลงใส่โน้ตบุ๊คได้ค่ะ ใบนี้ได้มาแล้วเอามาใส่โน้ตบุ๊ค ยังไม่เคยหิ้วออกจากบ้าน ใช้อยู่ในบ้านค่ะ ตรงมุมมีรอยฝุ่น ช่องด้านในมีรอยดินสอ เริ่มมีเหลืองบ้างตรงมุมด้านใน และที่พื้นด้านใน ส่วนช่องด้านหน้าใหม่เอี่ยมไม่เคยใส่ของ ใบนี้ตอนได้มาไม่มีแผ่นรองเปลี่ยนผ้าอ้อมให้อยู่แล้วนะคะ ขาย 2000 บาทฟรี ems ใบใหญ่จุใจ น้องลิงฟูห่วงเงาค่ะ สีกระเป๋าจริงเป็นสีส้มพีช สีจะเข้มกว่ารูปจริงที่ถ่ายไว้นะคะ สวยมากๆค่ะ

104. kipling kyoko s rustic blue ใบนี้ป้ายยังอยู่ หิ้วไปครั้งเดียวแล้วเก็บเช่นกันค่ะ ของเมกา แต่ผ้ารุ่นนี้จะเนื้อนิ่มกว่าผ้าปกตินะคะ เป็นผ้าแบบเหลือบวาวๆสวยเก๋สุดๆค่ะ ด้านในใหม่กิ๊งเหมือนของใหม่เลยค่ะ รุ่นนี้ซิปและห่วงจะรมดำ สวยเก๋มากๆ ขาย 1400 บาทฟรี ems สวยสุดๆงดต่อรองแล้วจ้า

105. ใบนี้ของมือหนึ่ง แต่มีตำหนิ ขายถูกๆราคามือสองกันเลยค่ะ
kipling fergie hb3484 fuchsia ขนาด 8.5x8.5x4 นิ้ว ราคาเต็ม $128 ใบนี้ได้มามีตำหนิแต่แรก คือตรงบริเวณสายสะพายจะเลอะหมึกค่ะ แต่ตอนสะพายไมไ่ด้ดูน่าเกลียดอะไร และไม่มีลิงให้แต่แรกแล้วนะคะ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าแบบหนาเคลือบผสมกับหนังและแต่งด้วยหนังสี metallic กับหมุดสีเงินแนวสาวร็อค สวยน่ารักมากมาย ขาย 2000 บาทฟรี ems ใบนี้เป็นมือหนึ่งนะคะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดนะคะ วันนี้แม่ค้าไม่ได้อยู่เฝ้าหน้าจอ มีอะไรด่วนๆ โทรมาได้เลยค่ะ งดตอบเมล์ที่ต่อราคานะคะ เพราะขายถูกที่สุดแล้ว และส่งฟรี ems ให้ เช็คราคากับเจ้าอื่นๆก่อนได้นะคะ ราคาที่ขายถูกกว่า shop เกิน 50% แล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3