SALE !!!!!!!! NEW KATE SPADE KATE SPADE KATE SPADE KATE SPADE KATE SPADE KATE SPADE KATE SPADE KATE SPADE --- USED CHARLES & KEITH FLYNOW --- USED CLOTHES HASS ZEIN ON BOARD FOREVER 21 ICONIC
โดย Quip
Quip

สอบถามและสั่งซื้อที่เบอร์
096 368 1114 หรือ
quip.order@gmail.com ค่ะ :D

*ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนเลยจ้า
*ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ กรุณาโอนมัดจำอย่างน้อย 1000 ค่ะ

*สินค้าทุกชิ้นส่ง
ฟรีแบบลงทะเบียน EMS เพิ่ม 50 บาทค่ะ
:D

NEW!!!

Kate Spade Bow Bridge Kaley Bow Tie Taupe Black Straw Purse Bag
Only
4000 --->3200Baht ใบนี้สวยมากจริงๆค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบบยาวได้นะคะ Kate Spade ของใหม่ราคาเท่านี้ หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ

ด้านหลัง

ข้างในค่ะ

USED BAG

CHARLES & KEITH tote bag ใบนี้ให้ C+ ค่ะ สายเริ่มลอกแล้วเพราะใส่ของหนัก ด้านหลังก็มีรอยตามภาพค่ะ แต่เวลาสะพายจะไม่เห็นเพราะหันเข้าหาตัว ตามมุมมีลอกตามภาพ ด้านในมีรอยปากกาจางๆเส้นนึงค่ะ ใบนี้ใช้ได้สองด้านนะคะ กลับด้านก็เป็นสีส้ม ส่งต่อที่ 350 ค่ะ (มีถุงผ้าของแบรนด์นี้ให้ค่ะ)

FLYNOW wallet เพิ่งซื้อมาไม่ถึงอาทิตย์ค่ะ ใช้ไปได้ 4-5 วัน ตอนนี้เก็บใส่ถุงแล้ว
ใบนี้ใส่บัตรได้เยอะมาก เราซื้อมาใส่บัตรโดยเฉพาะ แต่มันใหญ่ไปหน่อยเลยอยากส่งต่อค่ะ ขายที่
500 นะคะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

Used Clothes

hass free size ผ้าใส่สบายไม่ร้อน ใส่กับ skinny jeans สวยค่ะ
200.-

ZIEN free size
200.-

เสื้อ ZIEN free size มีสองตัวนะคะ ข้างในเป็นสายเดี่ยว
ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ขาย
200.- ค่ะ

ถอดออกมาเป็นสายเดี่ยว

On Board ตัวนี้ซื้อมาก็ไม่เคยใส่เลยเหมือนกัน
200.-

Forever21 size L
200.-

ตรงแขนเป็นแบบนี้

เดรส ICONIC size s ไม่เคยใส่เลย ป้ายยังห้อยอยู่
ส่งต่อที่ราคา
350- (จากราคาบนป้าย 1390.-)

SOLD

*
Kate Spade Elena Belle Isle (Gold)

*CHARLES & KEITH cross body

*Kate Spade Daycation Bon Shopper

*เดรส ext size M

*ชุดแซ็ก ZEIN free size M

*Kate Spade Daycation Livecolofy Polly Tote

*Kate Spade Cosmetic bag

*Cambridge Satchel 13''

*
Kate Spade Mini Neda Wellesley Emerald Wallet

*Longchamp Size S หูยาว

*CC-OO
T-Shirt Size L

*CPS CHAP Bag

*Kate Spade Knightsbridge Byrd (Black)

*Kate Spade Veranda Place Abbott Tote (Green)

*Bershka Size M

*GESS bag
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3