จะไปคลอดแล้ว SALES กระหน่ำ New Dior WOC เหมือนที่กะรัตถือเลย สร้อย CC pearl ต้ำกว่าทุน, GST RED Lips, New Chanel แบบคุณชมพู่ limited Chain, Chanel sneaker tweet black, Cartier love bracelet Pink Gold & Yellow Gold สวยถูกกว่าช้อปเป็นหมื่น และอีนๆ
โดย Nina_Syd
Nina_Syd
กติกาง่ายๆนะคะ
:grin: โทรหาง่ายกว่า สอบถามได้ค่ะ 0818011041 หรือ SMS, what's app หรือ Line : Nina_Syd ก็ได้เลยแล้วจะโทรกลับ แต่ฝาก message ว่าสนชิ้นไหน เพราะบางทีลูกค้าก็ลืมเองอ่ะ แม่ค้าก็เลยไม่รู้จะช่วยไง อิอิ สำหรับ pm ก็ได้นะแต่ถ้าไม่ได้ตอบ pm บ้างอย่าโกรธกัน เช็ควันละครั้งเดียวหรือน้อยกว่า
:cool:
ไม่รับ CF เฉยๆ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนนะ กรุณาอย่าว่ากันหรือโทษกันเพราะบางทีแม่ค้าก็ต้องการความมั่นใจ บางคนจะโอนอีกวันสองวันแต่แล้วก็เบี้ยว ก็เลยเป็นสิทธิ์ของแม่ค้าที่จะขายให้กับคนที่พร้อมโอนทันทีนะคะ โปรดเข้าใจอย่าใช้อารมณ์ ...
:wink:ของแท้ชัวร์ เข้า catch fake ตามสบายเลยจ้ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ มัดจำแล้วไม่คืนไม่ว่ากรณีใด...นัดรับของขอล่วงหน้าหนึ่งวันนะคะ ของไม่ได้ติดตัวตลอดจ้าเพราะหลายชิ้น...
:sad: จริงๆแม่ค้าใจดีมาก เนื่องจากประสบการณ์ถูก cf ถึงจะโอนเงินก็หายได้ ดังนั้นขอยึดเงินมัดจำหากไม่รับของภายใน 3 วัน
:grin: ชิ้นไหนใช้เองจะรักษามาก ไม่ต้องห่วงค่ะ ยีนยันได้จากลูกค้าที่ซื้อกันประจำ
:wink: ถ้าให้ส่งไปรษณีย์ ยินดีและเต็มใจเพราะก็ส่งมาเยอะแล้ว แต่ถ้าถามใจก็อยากส่งให้กับมือนะคะ แม่ค้าก็เป็นห่วงกระเป๋าอยากให้ถึงมือเอง แต่ถ้าลูกค้ามีความจำเป็นให้ส่งเราก็ส่งให้ ขอรับผิดชอบเฉพาะเมื่อส่ง tracking no. ให้เรียบร้อยนะคะ แค่เขียนไว้แหล่ะ แต่ไปรษณีย์ไทยก็เชื่อใจได้จ้ะ เราก็ส่งมาหลายใบแล้วค่ะ ไม่มีเคยมีปัญหา
:smile: อย่าต่อราคาโหดเลยนะ เพราะราคาที่ตั้งสมเหตุสมผลสุดๆ คือบางอย่างได้มายากมากอ่ะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกคนนะคะที่ไว้ใจช้อปปิ้งและเลือกของดีๆราคาน่ารักๆจากเรา

DIOR Zone
New Dior new lock แบบ wallet on chain เป็นขนาดที่ดีมาก ใช้เองแล้วชอบเลยซื้อมาขายให้เพื่อนๆได้ลองใช้ ใหญ่กว่า Chanel WOC นิดนึงทำให้ใส่โทรศัพท์และเครื่องสำอางได้อีกนิดหน่อย ชอบจริงๆอยากให้ลองกันดู มี2สี สองอารมณ์ สีชมพูใช้แล้วดูเปรี้ยว สด สวย ถ่ายรูปแจ่มมาก ขายที่ 43500 นะคะ เป็น WOC ที่กว้างกว่า Chanel ใส่กระเป๋าสตางค์ใบเล็กๆก็ยังได้ มีที่เหลือใส่ลิปสติกและโทรศัพท์ได้อีก ใช้เองยังติดใจ :)

เหลือสีชมพูใบสุดท้าย เหมือนที่กะรัตถือเลยจ้ะ

used like new Saint Laurant mini Bo Duffle shocking pink สวยน่ารักมากมาย ขอส่งต่อด้วยความเสียดาย ขอขายเพียง 37,000 บาท ของใหม่สี่หมื่นปลายๆค่ะ

New Cartier Love bracelet rose gold น่ารักเกินคำบรรยาย ราคาไม่มีตกเพราะ cartier ราคาขึ้นตลอด กล่องใบครบ ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่น ขอขาย 45,000 บาท ที่ไทยแพงกว่าอีกเยอะค่ะ cartier ราคากำลังจะขึ้นเดีอนเมษาอีก 10-15% Hurry Up!

New Cartier Bracelet love collection อีกแบบค่ะ แบบนี้ก็น่ารัก เป็น yellow gold ค่ะ ขอขาย
54,000 บาทค่ะ มีเพขรเล็กๆหนึ่งเม็ดค่ะ ที่ไทยหกหมื่นกว่าค่ะ cartier ราคากำลังจะขึ้นเดีอนเมษาอีก 10-15% Hurry Up!

ตัวอย่างจาก web zoom in แต่เพชรใหญ่size กว่าข้างบนนะคะ

ใหม่ล่าสุด Chanel รุ่นเดียวกับหลาย celeb หลายคนใช้ ขอรบกวนใช้ภาพคุณชมพู่เป็นตัวอย่างถือ size 8"
แต่ของเราใหญ่กว่านิดนึงค่ะ

New Chanel Boy 10.5" lamb with metal cool style, newest collection
Must have… sales 159,000 บาท หายากมากอย่าพลาดนะคะ SALES 155,000 limited time offer!

New Chanel mini 7" สีนี้แต่งตัวง่ายมากค่ะ ไม่เว่อร์เกินไป สวยไฮโซของจริง ขอขาย 86,500 บาทค่ะ SALES 85,000 limited time offer!

NeW chanel sneaker เท่ห์และหรูไปในตัว เป็น glitter color in black ใส่ง่าย นุ่มมาก เหมาะในว้นสบายๆและไปเที่ยวได้แบบไม่มีเมื่อย ขนาด 39 แต่เหมาะกับคนใส่รองเท้าเบอร์ 38-38.5 ขาย 27,500 บาทนะคะ
SALES 26,500 limited time offer!

SUPER SALES ประจำปี!
เริ่มจาก Hi-light!! สวนกระแส Chanel ขึ้นราคา

NEW GST RED เด็ดๆใบนี้หายากมาก อยากได้รีบคว้านะจ้ะ ทรงดีเลิศ ทุกอย่างเลิศ สีนี้หายากมาก SALES 76,000 limited time offer!

Like new is like new Chanel classic gold caviar holo 16xxxxxx สภาพใหม่มากนะคะ ถือไปบอกเป็นของใหม่ยังเชื่อ สวย classic สุดๆ ขอขาย 125,500 บาท SALES 124,000 limited time offer!

New Chanel สร้อยมุกสุดเก๋ประจำ พศ. นี้กันเลยเชียว น่ารักมาก ที่ช้อปขายหมดเร็วมากเพราะความเก๋เนี่ยแหละ
ขอขาย ขาดทุนยับ เพื่อนซื้อมาผิด อิอิ ทุน 44,000 ขาย 35,000 !!! limited time offer!

[SIZE=7]HERMES Zone

New Hermes Twilly สวย สีสดๆ ราคา 5,800 baht มีเป็นคู่หมดเลยค่ะ คู่ขาย 11,000
เรียงตามซ้ายไปขวา 1,2,3,4
ซ้ายเส้นที่สองเหลือหนึ่งเส้นค่ะ
คู่ที่สี่สีแดงขวาสุด Sold

ส่วนผืนนี้มีผืนเดียว คนขายบอกเป็น limited special สีจัด graphity มาก ราคาแพงกว่าผืนอื่นแต่เราว่าสีสวยดีเลยเอามาขายจ้ะ ขายที่ 6,500 บาทค่ะ

New กำไล Hermes สองวงแบบ Classy สุดๆ สีทองหรูหรามากมาย ผู้ดีที่ซู้ดดด ขายคู่ราคารวม 41,500 บาทค่ะ
ที่ช้อปสองวงรวมกันเกือบหกหมื่นบาทค่ะ
SALES 40,000 บาทค่ะ ถูกสุดๆ limited time offer!

[SIZE=7]CHANEL Zone

New Chanel Medium 10" คลาสสิคตลอดกาล

Like New Chanel reissue 226 Navy Blue hologram 156xxxx สภาพดีเช่นกันจ้า ใบนี้มีรอยกดทับด้านในนิดหน่อยเป็นปกติค่ะ อุปกรณ์ครบ ขอขาย SOLD SOLD

New Chanel WOC Classic หนังตัวนี้ไม่เป็นรอยง่าย แถมสวยจริงๆ ด้านในสีชมพูแอบเก๋ เปรี้ยว ขายเพียง 52,500
SALES 49500 ถูกสุดๆ คนอื่นห้าหมื่นกว่าแล้วนะคะ

New WOC สีเทาอมฟ้า สวยมาก เป็นหนัง carviar แต่ดูแล้วเหมือน Ostich หรู เก๋ ของจริงสวยมากค่ะ
SALES SOLD

Good condition Chanel Sunglasses ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ขอบเป็นหนังสีเบจไฮโซเก๋ๆ น่ารักจริงๆ สภาพประมาณ 85% ขอภาพได้ค่ะ เลนส์และด้านหน้างามอยู่จ้ะ ขอขาย 7,900

SALES 7,000

use like new แหวน Chopard เพชรกลิ้ง 3 เม็ด สวยมาก หายากจริงๆ ได้มาจากญี่ปุ่น มีกล่องใส่แหวน ของแท้แน่นอน เอาเข้าศูนย์ที่ Paragon มาแล้ว รับรองได้ ขอขายแค่ 62,000 บาทเท่านั้น ถูกไปกว่าช้อปเกินครึ่งๆเลยค่ะ size 50
SALES 59,000 สภาพเกิน 92% สวยมากค่ะ

New Chloe Mini Marcie น่ารักอย่าบอกใครเชียว หนังนิ่มมาก น้ำหนักเบา ไว้ถือเล่นๆเก๋ๆวันสบายๆ สะพายข้างก็น่ารัก cross body ก็เก๋ไก๋ มีสองสี Red Ruby and Green Emerale รีบนะเดี๊ยวหมด ขอขาย 23,500 บาทเท่านั้นจ้า

SALES 20,000 net งดต่อ ถูกสุดๆ

used Gucci แบบ สะพายคาดสุด Classic อีกใบที่อยากให้ได้ไป น่ารักและใช้ได้ดีมากเลยค่ะ จุด้วย สามารถปรับสายสั้นยาวได้เลย สภาพ 80% ซักแบบ Clean spa ให้เรียบร้อยพร้อมใช้เลย ขอขาย 13,500 บาทเท่านั้นค่ะ ต่อรองได้ค่ะ
SALES 11,500 ถูกสุดๆ

used LV Damier สภาพ 80% มีตำหนิด้านในอย่างเดียว ขายราคาขำๆแค่ 22,000 ราคาเต็มเดี๊ยวนี้เกือบห้าหมื่นแล้วค่ะ

[SIZE=7]
Zone เพื่อนฝากขาย รับรองของแท้แน่นอนค่ะ เช็คแล้ว

used Mulberry ตัวกระเป๋าเป็นกำมะหยี่ค่ะ มีคล้ำเล็กน้อยตามการใช้งาน แต่ overall ยังสวย ขายราคาขำๆเลยค่ะ ที่ 14,000
เอาไปทำ spa ก็ขาวแล้วค่ะ

Gucci used สวยค่ะใบนี้ ถือแล้วคุณนายสุดๆนะ Classic ขอขาย 15,500

used Gucci Clutch มีสายสะพาย ใบนี้ก็ยังสวยอยู่ค่ะ สภาพดี
ขายที่ 13,900 baht

[SIZE=7]

[SIZE=7]
SHOES Zone

รองเท้าขนาดที่เราใส่ยาวประมาณ 24 cm ka size ประมาณ 38-39 แล้วแต่ยี่ห้อจ้ะ รองเท้า used ย่อมมีตำหนิบ้างนะคะ แต่ถ้าบอก like new มันคือ like new ka

like new Tory Burch สีน่ารักมากค่ะ สภาพดีมากมาย ขอขายเพียง 6900 บาทค่ะ คุ้มสุดๆที่ช้อปหมื่นกว่าจ้ะ

ขอบคุณมากค่ะ ถ้าเกิน 5 ทุ่มฝาก what apps or line at Nina_syd ว่าสนใจตัวไหนแล้วจะติดต่อไปค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3