รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการupกระทู้ครับ
โดย natt_bow
natt_bow
รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการ up กระทู้ครับ เวลาเราจะ up กระทู้ให้ขึ้นมานี่ ต้องทำยังไงบ้างครับ ทำไมผมถึงทำการ up กระทู้ไม่ได้ครับ ต้องคอยลงใหม่เรื่อยๆ ผมเกรงใจว่ากระทู้ของผมมันจะเยอะจำนวนเกินไปครับ หรือว่า ต้องเป็น trusted member ก่อนครับ ถึงจะ up ได้ ตอนนี้สถานะของผมเป็น citizenmember ครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ :D
nucha
SBN จะไม่อัพกะทู้ขึ้นนะคะ ต้องเป็นลงกะทู้ใหม่ ถูกต้องแล้วค่ะ
Originally Posted by natt_bow
รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการ up กระทู้ครับ เวลาเราจะ up กระทู้ให้ขึ้นมานี่ ต้องทำยังไงบ้างครับ ทำไมผมถึงทำการ up กระทู้ไม่ได้ครับ ต้องคอยลงใหม่เรื่อยๆ ผมเกรงใจว่ากระทู้ของผมมันจะเยอะจำนวนเกินไปครับ หรือว่า ต้องเป็น trusted member ก่อนครับ ถึงจะ up ได้ ตอนนี้สถานะของผมเป็น citizenmember ครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ :grin:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3