*** Post ขายสินค้าไม่ได้ค่ะ ปุ่ม Post New Thread หายไป ***
โดย Hassa
Hassa
Post ขายสินค้าไม่ได้ค่ะ ปุ่ม Post New Thread หายไป งงมากค่ะ ปกติก็โพสขายได้อยู่เรื่อยๆ ตอนนี้ที่ห้อง Hi End และ Hi Street ไม่มีให้กดโพสขายของได้เลย เป็นมาหลายวันแล้วค่ะ จะแจ้งปัญหาก็ไม่ทราบจะแจ้งทางไหนได้บ้างเลย หน้าลิงค์อื่นๆก็ไม่สามารถ Post New Thread ได้เหมือนกันค่ะ ลองคลิกดูหลายๆอัน ก็มีห้องนี้ที่สามารถ ให้โพสได้ รบกวน admin ช่วยแก้ไขปัญหาให้ด้วยค่ะ หรือแจ้งวิธีแก้ไขด้วย ร้อนใจมาก งง ขอบคุณมากค่ะ
Hassa
ทำไมจาก Trusted Member กลายเป็น Member ธรรมดาคะ งงมาก งงมากๆๆๆๆๆ ต้องทำยังไง เป็น Trusted Member มาหลายปีแล้วนะคะ เอกสารก็ส่งครบไปตั้งนานแล้ว
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3