รูปภาพในกระทู้ขายที่ฝากไว้ในเวปมีใจหายหมดเลยค่ะ
โดย nattarika
nattarika
สวัสดีค่ะไม่ทราบว่าเวปมีใจ เสียหรือเปล่าคะรูปภาพในกระทู้ขาย ที่ฝากไว้ในเวปมีใจทั้งหมด หายหมดทั้งกระทู้เลยค่ะ

พอลอง เข้าหน้าเวปมีใจ ขึ้นแบบนี้แทนน่ะคะ

Error. Page cannot be displayed. Please contact your service provider for more details. (12)

พอลองเปิดเวปใหม่คราวนี้ขึ้นเป็นแบบนี้เลยค่ะ

http://ww2.meejai.com/?folio=7POYGN0G2

ตอนนี้ไม่สามารถเข้าเวป meejai.com ไม่ได้เลยค่ะรบกวนช่วยด้วยนะคะ

nattarika
♥♥อัพเดทน่ะคะ ถ้าเปิดเวปมีใจ หรือ กระทู้ขายห้องไฮสตรีท จาก internet explorer 11 รูปหายทั้งกระทู้และเปิดเวปมีใจไม่ได้ค่ะ

จะขึ้นว่า " Error. Page cannot be displayed. Please contact your service provider for more details. (13) "

แต่ตะกี้ลองเปิดจาก browser comodo dragon แทนและสามารถเห็นภาพในกระทู้ขายได้ตามปกติ รวมไปถึงสามารถเปิดเวปมีใจเห็นรูปได้ตามปกติด้วยค่ะ

แปลกมากๆ ไม่ทราบว่าทำไมเปิดจากbrowser internet explorer ไม่ได้ ทั้งๆที่เปิดได้่ตามปกติทุกวันยกเว้นวันนี้ที่ยังคงม่ีปัญหาน่ะคะ .. รบกวนคุณเวปมาสเตอร์

ลองตรวจเช็คดูนะคะ .. ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านอื่นที่ใช้เวปมีใช้และเปิดจาก browser nternet explorer จะมีปัญหาเดียวกันไหม

**อัพเดทล่าสุด เช้าวันนี้เข้าเวป มีใจ ผ่าน browser internet explorer ได้แล้วและกระทู้ขายห้องไฮสตรีทเห็นรูปตามปกติแล้วค่ะ :-)

nattarika
วันนี้24/5/2557 เวลา 20.55 น.เวปมีใจเสียอีกแล้วคะ รูปในกระทู้ในห้องไฮสตรีทหายหมดเลยค่ะ และเข้าเวปมีใจไม่ได้ด้วยค่ะ

รบกวนช่วยด้วยนะคะ- :-)
nattarika
เวลานี้เวปมีใจมีปัญหาอีกแล้วนะคะ (20.30นเวลาในไทย) รูปในกระทู้ขายหายหมดเลย เปิดหน้าเวปมีใจก็ขึ้นข้อความว่า 502 Bad Gateway

รบกวนช่วยด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3