เป็น Trusted Member แล้วทำไมขายของใน sbnTown ไม่ได้ครับ หือต้องส่งเอกสารเข้าไปซ้ำครับ
โดย IncOmplete
IncOmplete
ขออนุญาติลบนะครับ ไม่รู้ว่าตั้งที่นี่แล้วผิดกฏ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin นะคะ ต้องแจ้งไปที่นี่ค่ะ >>
: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

แจ้งกะทู้ในหัวข้อนี้ผิดกฎนะคะ (รีบ edit ลบกะทู้นี้ดีกว่าค่ะ)

Originally Posted by IncOmplete
เป็น Trusted Member แล้วทำไมขายของใน sbnTown ไม่ได้ครับ หรือต้องส่งเอกสารเข้าไปซ้ำครับ

รบกวนด้วยครับ
IncOmplete
Originally Posted by nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin นะคะ ต้องแจ้งไปที่นี่ค่ะ >>
: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

แจ้งกะทู้ในหัวข้อนี้ผิดกฎนะคะ (รีบ edit ลบกะทู้นี้ดีกว่าค่ะ)

อ้าว ไม่รู้หงะครับ ขอบคุณนะครับ:(
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3