สอบถามวิธีลบกระทู้ค่ะ
โดย mykawaii
mykawaii
คือเพิ่งเคยโพสครั้งแรก ก้อปิดๆ ถูกๆ เลยอยากทราบว่าจะมีวิธีลบออกไหมค่ะ
โพสผิด ตั้ง Poll ไรไม่รู้ อายจัง
nucha
ลองวิธีนี้ดูนะคะ

1-กดปุ่ม edit post ที่อยู่ตรงด้านล่างกะทู้
2-จากนั้น กดปุ่ม go advanced ด้านล่างกะทู้เช่นกัน
3-ทีนี้ ดูด้านบนสุด จะเห็นช่องให้ติ๊กว่า delete this post in the following manner ก็ติ๊กถูกไป แล้วก็ใส่เหตุผลว่าทำไมถึงลบ

ลองดูนะคะ :)

Originally Posted by mykawaii
คือเพิ่งเคยโพสครั้งแรก ก้อปิดๆ ถูกๆ เลยอยากทราบว่าจะมีวิธีลบออกไหมค่ะ
โพสผิด ตั้ง Poll ไรไม่รู้ อายจัง
mykawaii
ขอบคุณมากๆนะค้า
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3