โพสต์กระทู้ขายไม่ได้ค่ะ
โดย pinn1978
pinn1978
ไม่ได้ขายประจำค่ะ วันนี้ตั้งใจจะมาโพสต์ขายแต่ว่ามันไม่โชว์ Post new thread ให้เลย รบกวนสอบถามว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างคะ
ขอบคุณค่ะ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin นะคะ

SBN ไม่ได้มีระบบผิดพลาดอะไร แต่เนื่องจาก SBN เริ่มบังคับใช้นโยบาย >> "สมาชิก ที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown" ซึ่งมีเขียนบอกไว้ด้านบนของหน้า SBN ตรงรูปแตร เลื่อนลงมาด้านล่างหน่อย

ดังนั้นคุณจะไม่มีสิทธิ์ในการตั้งกะทู้ขาย(จึงไม่เห็นปุ่ม post new thread) ต้องสมัครเป็น cm หรือ tm ก่อนโดยอัพไฟล์ที่ลิงค์นี้ http://siambrandname.com/forum/trustreg.php (ต้อง log in ชื่อตัวเองก่อน) เมื่อได้รับการอนุมัติเป็นสมาชิกแบบใดแบบหนึ่งแล้วจึงจะมีสิทธิ์ post ขายของได้ในห้องซื้อขายปกติ

Originally Posted by pinn1978
ไม่ได้ขายประจำค่ะ วันนี้ตั้งใจจะมาโพสต์ขายแต่ว่ามันไม่โชว์ Post new thread ให้เลย รบกวนสอบถามว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างคะ
ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3