สอบถามเรื่อง CITIZEN MEMBER ครับ
โดย nneww1
nneww1
เนื่องจาก ผมผ่านการตรวสอบเอกสารส่วนของ CITIZEN MEMBER แล้ว แต่พอผมเข้า SBNTown ผมยังไม่ผ่านให้ผมสมัครเป็น CITIZEN MEMBER แต่พอผมคลิกเข้าไป ผมก็ผ่านแล้ว คือ งง มากครับ ผมไม่สามารถตั้งกระทู้ขายอุปกรณ์ศิลปะได้ครับ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin
แสดงว่าเป็นปัญหานี้ค่ะ ในห้อง SBN Town ยังไม่ปรับสถานะค่ะ
ให้แจ้งที่กะทู้นี้ค่ะ >>
[h=1]สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด[/h]
Originally Posted by nneww1
เนื่องจาก ผมผ่านการตรวสอบเอกสารส่วนของ CITIZEN MEMBER แล้ว แต่พอผมเข้า SBNTown ผมยังไม่ผ่านให้ผมสมัครเป็น CITIZEN MEMBER แต่พอผมคลิกเข้าไป ผมก็ผ่านแล้ว คือ งง มากครับ ผมไม่สามารถตั้งกระทู้ขายอุปกรณ์ศิลปะได้ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3