รบกวนด้วยค่ะ โพสกระทู้ในsbntown ไม่ได้ค่ะ ขึ้น you do not have permission to access this page ตามภาพ ตลอดเลยค่ะ
โดย BoungBlink
BoungBlink
รบกวนด้วยค่ะ เป็น (TM) แล้วค่ะ แต่พอโพสกระทู้ในsbntown มันขึ้น you do not have permission to access this page ตามภาพ ตลอดเลยค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ โพสอะไรไม่ได้เลย

ขอบคุณมากๆค่ะ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin
ต้องเข้าไปแจ้งกะทู้นี้ค่ะ >>
[h=1]สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด[/h]
Originally Posted by BoungBlink
รบกวนด้วยค่ะ เป็น (TM) แล้วค่ะ แต่พอโพสกระทู้ในsbntown มันขึ้น you do not have permission to access this page ตามภาพ ตลอดเลยค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ โพสอะไรไม่ได้เลย

ขอบคุณมากๆค่ะ
BoungBlink
ขอบคุณมากๆนะคะ ไม่ได้เข้ามาเช็คนานเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3