กระเป๋าใครขาด-รุ่ย เลอะ อ่านทางนี้ค่ะ
โดย Milan
Milan
ได้รับคำแนะนำจากคุณนุ้ย (nOOnOO) อีกทีนะคะ ร้านนี้มีหลายสาขาไว้ใจได้เลยค่ะ มิลานเอาไปทั้งซ่อม ทั้งซักแล้ว ราคาก็ OK นะคะ ร้านปิด 19.30 แต่ที่ทองหล่อปิด 2ทุ่มค่ะ ยังไงก็บอกต่อนะคะ

Sukhumvit 33 : 02-259-9535
Phaholyothin : 02-279-9912
Thonglor : 02-392-9989
Sarasin : 02-651-8318
Samsen : 02-241-0900
Delivery : Office 02-241-0900,02-243-6460
wannzaza
โทรไปถามแล้วอ่ะคะ เค้าแจ้งว่า รับทำความสะอาดเท่านั้นอ่ะคะ แต่ไม่รับซ่อมค่ะ และไม่เคยรับซ่อมด้วยอ่ะ งง พอดีจะขอซื้อกระเป๋าจากพี่ใจดีคนหนึ่งในนี้ แต่เป๋าไม่ค่อยสมบูรณ์ เค้าแนะนำให้โทรไปค่ะ แต่ก็รับคำตอบจากทางร้านว่า รับทำความสะอาดอย่างเดียว ไม่รับซ่อมแซม แต่รับซ่อมบำรุงเท่านั้นค่ะ

แต่ไงก็ขอขอบคุณนะคะที่ช่วยกระจายข่าว และแนะนำ เพราะทางร้านเค้าบอกว่ารับทำความสะอาดกระเป๋า Brandname ทุกยี่ห้อ รับประกันไม่เสียสภาพเดิม เพราะใช้น้ำมัน ลงน้ำมันอะจ๊ะ

เพื่อทราบค่ะ / ซ่าส์
Milan
แต่มิลานก็เอากระเป๋าไปให้เค้าเย็บ เค้าก็เย็บมาให้ฟรีนะคะ ลองไปที่สาขาสามเสนดูนะคะ มิลานไปสาขานั้นมาค่ะ :wink:
baiyaa
สวัสดีค่ะเป็นมือใหม่หัดล่นค่ะ เราโทรสาขาที่เดลิเวลี่ เข้าแจ้งว่า รับซ่อม เย็บเล็ก ๆ น้อยค่ะ

รบกวนหน่วยค่ะ ดิฉันมีเป้ซิลีน เมื่อ สิบปีที่แล้ว ยังใช้อยู่ เพราะแฟนซื้อให้ แต่ภายในกระเป๋า

เป็นหนังแล้วขาดลุ่ยเป็นฝุ่น ๆ อยากเลาะออก แล้วใส่ผ้าร่มแทน แนะนำหน่วอย [email]miniboyy@yahoo.co.th[/email]
tinytoon
ขอบคุณคะสำหรับข่าวสารข้อมูลดีๆ
LoVe59
ขอบคุณมากค่ะสำหรับข้อมูลดีๆ...:D
vivian
ขอบคุณนะคะ..คงแวะไปสุขุมวิท..LV ข้างในมันขาดเป็นรูเล็ก..แง...
brandname_lover
โทรไปถามสาขาสามเสนเหมือนกันค่ะ ว่าจะเอาไปทำความสะอาดซักกะหน่อย

ขอบคุณจ้า
tallulah-phoebe
[SIZE="3"]แล้วถ้าเป็นหนังกลับอะคะ
สามารถทำความสะอาดยังไงได้บ้างคะ
ขอบคุณคะ
:)
tallulah-phoebe
[SIZE="3"]โทรไปถามที่ร้านมาเค้าบอกว่าหนังกลับทำความสะอาดไม่ได้อะคะ

ใครทราบทริคดีๆ บอกทีนะคะ ขอบคุณมากๆ คะ
:p
Balenciaga
Originally Posted by baiyaa
สวัสดีค่ะเป็นมือใหม่หัดล่นค่ะ เราโทรสาขาที่เดลิเวลี่ เข้าแจ้งว่า รับซ่อม เย็บเล็ก ๆ น้อยค่ะ

รบกวนหน่วยค่ะ ดิฉันมีเป้ซิลีน เมื่อ สิบปีที่แล้ว ยังใช้อยู่ เพราะแฟนซื้อให้ แต่ภายในกระเป๋า

เป็นหนังแล้วขาดลุ่ยเป็นฝุ่น ๆ อยากเลาะออก แล้วใส่ผ้าร่มแทน แนะนำหน่วอย [email]miniboyy@yahoo.co.th[/email]

รบกวนเหมือนคุณคนนี้เลยฮะ

มี Gucci อยู่ใบหนังข้างในเหนียวแล้ว จะไปเปลี่ยนได้ที่ไหนดีฮะ นอกจาก Shop เพราะกระเป๋าก็หลายปีแล้วเหมือนกัน รุ่นเก่าจัด

เอ่อ แล้วชื่อร้านที่รับ ชื่อร้านอะไรหรอฮะ จะลองไปสามเสนดู อยู่แถวๆ นี้ไม่ทราบเลยฮะ
TEDDY07
ขอบคุณมากๆจ๊ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3