มีใครพอจะทราบไหมครับ ว่าเปลี่ยนชื่อตัวเองได้ไหมครับ??
โดย mj_24_shop
mj_24_shop
พอดีผมกับแฟนคิดไปคิดมาแล้ว ชื่อร้านที่ผมตั้งมันดูธรรมดาไปอะครับ
แล้วอยากจะเปลี่ยนชื่อร้าน ไม่ทราบว่าแบบนี้ต้องสร้าง Account ขึ้นมาใหม่เลย
หรือว่าสามารถเปลี่ยนได้ตรงไหนอะเปล่าครับ??
Twinkle Star
ต้องยกเลิกอันเก่านะคะ แล้วสร้างใหม่ แจ้งเข้าไปที่ webmaster ค่ะ เด้วโดนแบนข้อหา 2 account นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3