เป็น TM ค่ะ โดนหัก 1 แต้มมานานเกิน 3 เดือนแล้ว ทำยังไงถึงจะเป็นสถานะปกติได้คะ
โดย lapoire
lapoire
Warning Point โดนหัก 1 point มานานเกิน 3 เดือนแล้วค่ะ
ขอรบกวนช่วยที ว่าต้องทำยังไงคะ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin
ต้องไปแจ้งกะทู้นี้เท่านั้นนะคะ กดตามลิงค์ไปเลยค่ะ
ประกาศ!!! แจ้งลบแต้มเตือน กรณี ครบ 3เดือนแล้วที่กระทู้นี้ เท่านั้น ตั้งนอกกระทู้นี้ ทางทีมงานไม่ตรวจสอบให้

Originally Posted by lapoire
Warning Point โดนหัก 1 point มานานเกิน 3 เดือนแล้วค่ะ
ขอรบกวนช่วยที ว่าต้องทำยังไงคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3