♥ รบกวนท่านเซียนตรวจสอบ Prada shopping bag ใบนี้ให้หน่อยนะค่ะ ♥
โดย YunGYinGG
YunGYinGG
สวัสดีคะ รบกวนท่านเซียนตรวจสอบ Prada shopping bag ใบนี้ให้หน่อยนะค่ะ
พอดีซื้อมาจากในเนตคะรู้สึกแปลกๆหลายจุด อยากทราบว่าเป็นของแท้รึไม่คะ ขอบคุณมากๆนะคะ ^^

THX SBN
watermelon2511
เราว่าหัวซิปดูไม่ค่อยดีนะคะ
Originally Posted by YunGYinGG
สวัสดีคะ รบกวนท่านเซียนตรวจสอบ Prada shopping bag ใบนี้ให้หน่อยนะค่ะ
พอดีซื้อมาจากในเนตคะรู้สึกแปลกๆหลายจุด อยากทราบว่าเป็นของแท้รึไม่คะ ขอบคุณมากๆนะคะ ^^

THX SBN
YunGYinGG
ญ ก็คิดแบบนั้นคะแต่อยากคอมเฟิร์มให้แน่ใจ เพื่อแจ้งร้านที่ได้ซื้อมาคะ

ข้อสงสัยที่ 1. หัวซิป 2. การจบของตะเข็บและฝีเข็มในการเย็บ 3. ไม่มีลิ้นสีขาวๆด้านใน 4. ป้าย prada made in italy คะ

ขอบคุณมากๆคะ ^^

Originally Posted by watermelon2511
เราว่าหัวซิปดูไม่ค่อยดีนะคะ
watermelon2511
ขอให้จบด้วยดีจ้า
YunGYinGG
ขอบคุณมากๆนะคะที่สละเวลามาตรวจสอบให้คะ รออเสียงคอนเฟิร์มจากท่านเซียนอยู่นะคะ ^^
Originally Posted by watermelon2511
ขอให้จบด้วยดีจ้า
MRB
ไม่แท้คับ งานไม่สวย ฟร้อนไม่ไช่คับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3