รบกวนสอบถามวิธีแก้ไขหัวข้อกระทู้ค่ะ
โดย mameow
mameow
คือ เขียนข้อความผิดที่หัวกระทู้ค่ะ ไม่ทราบว่าจะแก้ไขอย่างไรคะ เห็นมีแต่วิธีแก้ข้อความในกระทู้ค่ะ..ขอบคุณค่ะ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin ค่ะ >> การแก้ไข สามารถแก้ได้ครั้งเดียวและหลังจาก post กะทู้ไม่นานนะคะ

วิธีการคือ เข้าไปในกะทู้ - กด edit post แล้วกด go advanced จากนั้นแก้ไขหัวข้อกะทู้ตรง title แล้ว save changes ก็เรียบร้อยค่ะ

ลองดูนะคะ

Originally Posted by mameow
คือ เขียนข้อความผิดที่หัวกระทู้ค่ะ ไม่ทราบว่าจะแก้ไขอย่างไรคะ เห็นมีแต่วิธีแก้ข้อความในกระทู้ค่ะ..ขอบคุณค่ะ
mameow
ขอบคุณมากค่ะ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3