รบกวน Admin เข้ามาดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ
โดย redfalcon
redfalcon
ในตอนแรกผมได้สมัครTrust Memberเรียบร้อยแล้ว สามารถตั้งกระทู้ได้เรียบร้อยครับ แต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมได้เปลี่ยน Password ทำให้ผมไม่สามารถตั้งกระทู้ได้ userผมกลับไปเป็น Junior ผมต้องทำอย่างไรต่อครับ ในรูปบอกให้ผมส่งรูปหน้าถือป้ายหน้าตรงแต่กลับไม่มีที่Browseให้ผมส่งรูปใหม่ครับ
รบกวนแอดมินด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

redfalcon
รบกวนด้วยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3