สอบถามค่ะ สมัครสมาชิก TM กดsubmitระบบขึ้นว่าเลขบัตรประชาชนไม่ถูกต้องค่ะ
โดย gippy
gippy
ตามหัวข้อเลยค่ะ ใส่ทุกอย่างหมดแล้วพอกดsubmit มันขึ้นว่าเลขบัตรประชาชนไม่ถูกต้องทั้งๆที่ก็ตรงกับตัวบัตร อันนี้ต้องทำยังไงคะ ขอบคุณค่ะ
panpan_nuni
เป็นเหมือนกันเลยคะ พยายามหลายรอบขึ้นแบบนี้ตลอดเลย ทั้งที่ข้อมูลก็ถูกต้อง
gippy
ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างคะ รบกวนด้วยค่ะ ยังไม่สามารถติดต่อ admin ได้เลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
Jaojane
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กลุ้มใจเหมือนกัน ลองสมัครเกือบทุกวันมาเกือบ 2 อาทิตย์แล้ว รบกวน Admin ตรวจสอบให้หน่อยค่ะ
nucha
ขออนุญาติเอาคำตอบจาก admin มาให้สำหรับปัญหา "ข้อมูลเลขบัตรประชาชนไม่ถูกต้องนะคะ"

Originally Posted by siambrandname
ทีมเทคนิคได้เข้าไปตรวจสอบปัญหา มีข้อความ

"ข้อมูลเลขบัตรประชาชนไม่ถูกต้อง"

แล้ว พบว่าเกิดเฉพาะในกรณีเปิดเว็บไซต์ บนโทรศัพท์มือถือ ที่ สามารถคลิ๊กตัวเลข เพื่อโทรออกได้ ซึ่ง หากเปิดบนเครื่องคอมพิวเตอร์ จะไม่พบปัญหานี้ครับ

ตอนนี้ทีมงานเทคนิคได้เข้าไปแก้ไขปัญหานี้ เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ขอโทษเพื่อนสมาชิกทุกคน ในความล่าช้าครับ

Originally Posted by gippy
ตามหัวข้อเลยค่ะ ใส่ทุกอย่างหมดแล้วพอกดsubmit มันขึ้นว่าเลขบัตรประชาชนไม่ถูกต้องทั้งๆที่ก็ตรงกับตัวบัตร อันนี้ต้องทำยังไงคะ ขอบคุณค่ะ

Originally Posted by panpan_nuni
เป็นเหมือนกันเลยคะ พยายามหลายรอบขึ้นแบบนี้ตลอดเลย ทั้งที่ข้อมูลก็ถูกต้อง

Originally Posted by Jaojane
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กลุ้มใจเหมือนกัน ลองสมัครเกือบทุกวันมาเกือบ 2 อาทิตย์แล้ว รบกวน Admin ตรวจสอบให้หน่อยค่ะ
gippy
ขอบคุณนะคะ ตอนนี้สมัครได้เรียบร้อยละค่ะ ^^
Jaojane
เรียน Admin

พยายามสมัครหลายครั้งค่ะ หลังจากโหลดรูปเสร็จจะ คลิ๊กสม้คร จะขึ้นคำว่า Error on page ตลอด รบกวนช่วยดูให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Jaojane
สมัครได้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3