รบกวนสอบถามวิธีการโพสต์ค่ะ
โดย Welovebrandname
Welovebrandname
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ อยากลงสินค้าเครื่องสำอางค์ของ KIKO MAKE UP MILANO จากที่อ่านแล้วคิดว่าจะต้องโพสต์ใน SBN ห้องซื้อขาย เครื่องสำอางค์ แต่ปัญหาพอคลิกเข้าไปในหัวข้อนี้ต้องใส่ยูสเซอร์ กับ พาสเวิร์ดใหม่ ใช่ตัวเดียวกับ siambrandname ไม๊ค่ะ เพราะใส่แล้วเค้าแจ้งใส่ผิด เค้าให้ 5 ครั้ง(หรือเปล่าไม่แน่ใจค่ะ) ลองใส่ไป 3 ครั้งแล้ว เลยไม่กล้าลองอีก ถ้าผิดพลาดตรงไหน มีคำแนะนำยังไง รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
สถานะเป็น CM ค่ะ ไม่ทราบว่ามีผลไม๊ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำและความช่วยเหลือนะค่ะ
nucha
ขออนุญาติตอบแทน admin เข้าใจว่าเกิดปัญหาจากการยังไม่ได้อัพเกรดสถานะของสมาชิกในห้งอ SBN town ดังนั้นต้องไปแจ้ง admin ที่ทู้นี้ค่ะ
[h=1]สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด[/h]
Originally Posted by Welovebrandname
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ อยากลงสินค้าเครื่องสำอางค์ของ KIKO MAKE UP MILANO จากที่อ่านแล้วคิดว่าจะต้องโพสต์ใน SBN ห้องซื้อขาย เครื่องสำอางค์ แต่ปัญหาพอคลิกเข้าไปในหัวข้อนี้ต้องใส่ยูสเซอร์ กับ พาสเวิร์ดใหม่ ใช่ตัวเดียวกับ siambrandname ไม๊ค่ะ เพราะใส่แล้วเค้าแจ้งใส่ผิด เค้าให้ 5 ครั้ง(หรือเปล่าไม่แน่ใจค่ะ) ลองใส่ไป 3 ครั้งแล้ว เลยไม่กล้าลองอีก ถ้าผิดพลาดตรงไหน มีคำแนะนำยังไง รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
สถานะเป็น CM ค่ะ ไม่ทราบว่ามีผลไม๊ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำและความช่วยเหลือนะค่ะ
Welovebrandname
ขอบคุณมากนะค่ะสำหรับคำแนะนำ ส่งไปแล้วตามลิงค์ที่ให้มา คงต้องรอค่ะไม่รู้เมื่อไหร่เหมือนกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3