ปุ่ม post new thread หายไปค่ะ
โดย lippy berry
lippy berry
เปนสมาชิก citizen member ค่ะ
พอดีเมื่อเช้าได้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดค่ะ พอเปลี่ยนเสร็จก็ไม่ได้ใช้เว็บไซด์อีก
ตอนเย็นต้องใจจะ post new thread ในห้อง hi-end แต่ไม่สามารถทำได้ค่ะ ปุ่ม post new thread หายไป ทำอย่างไรได้บ้างคะ :confused:

ใครก็ได้ช่วยทีค่ะ :cry:

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
KuRoMiDy
ตอนนี้สถานะเป็น member ธรรมดานะคะ
ABAC
สมัคร Trusted Member ดีกว่าครับ
redfalcon
ขอกล่าวก่อนนะครับ ผมได้เป็นสมาชิก Trust Memberเรียบร้อยแล้วครับ
ตอนแรกผมสามารถลงขายได้ในห้อง Hi-end หลังจากนั้นผมได้เปลี่ยน Password ทำให้ไม่สามารถตั้งกระทู้ได้ และได้ถูกลดมาเป็น Senior Member ครับ รบกวนแก้ไขให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3