เตือนภัย!!!โดนโกงจากเวปpantipmarket
โดย rung2526
rung2526
เตื่อนภัยโดนโกงจากเวปpantipmarket
http://www.pantipmarket.com/items/14104665
ตอนนี้เจ้าของโพสนี้ได้ปิดเบอร์หนีหายไปแล้ว ติดต่อไม่ได้หลังจากโอนเงินค่ากระเป๋าไปให้ ลองเอาบช. ไปเซิร์ทก็เจอไปหลอกลูกค้าท่านอื่นเช่นกัน
บช. ในการโอนเงินที่ห้ามโอนเด็ดขาด
Pattamawadee Tabutsri
KTB 264-022-7238
Yingpoopae*.*

เอาใจช่วยนะคะ ขอให้ได้ตังค์คืนไวๆ

เคยโดนเหมือนกันค่ะ คุณต้องเอาชื่อ กับ เลขที่บัญชี เข้าแจ้งความ

ตำรวจเขาจะแสกนภาพมาให้เลย เราจะได้ที่อยู่เขา แล้วลองตามดู

แต่เป้ไม่แน่ใจว่า จะใช่เลขบัญชีเจ้าของตัวจริงมั๊ย บางทีพวกนี้มันไปเอาเลขบัญชีผู้บริสุทธิ์มา

แล้วมันก้อไปเอาของจากคนนั้น....ค่อนข้างแยบยลค่ะ

eah
เอาใจช่วยคุณรุ้งให้จับนังโจรได้ไวๆคะ มิฉาชีพมาทุกรูปแบบ ระวังๆกันไว้ด้วยนะคะ
rung2526
ขอบคุณ คุณyingpoopae และคุณเอ๋มากๆนะคะ จริงๆ ไม่ใช่เรื่องของรุ้งโดยตรงหรอกค่ะ เป็นเรื่องของน้องที่รู้จักสนิทกัน พอดีเค้ามาปรึกษา เลยลองเซิร์ทหาข้อมูลช่วยน้องเค้าและแนะนำให้เค้าไปโพสต์ตางเวปต่างๆ ว่าโดนโกงจากบช.ชื่อนี้ เพื่อที่ลูกค้าท่านอื่นๆ จะได้ไม่หลงกลตกเป็นเหยื่อ หรือถ้ามีผู้ที่ตกเป็นเหยื่อร่วมกันมาเจอ จะได้ปรึกษาหาแนวทางในการจับมิจฉาชีพพวกนี้มารับโทษให้ได้ ตอนนี้น้องเค้ากำลังรวบรวมหลักฐานเพื่อไปแจ้งความอยู่ค่ะ
Yingpoopae*.*

สู้ๆๆ นะค่ะ ขอให้น้องสาว ตามได้ไวๆๆ พวกนี้ ร้ายมากค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3