**ใจจาขาด ได้ที่ห้อยกระเป๋า sbn แล้วอ่ะ**
โดย n-a-m-i
n-a-m-i
หัวข้อตกคำว่าอยากไปอ่ะ :oops:

มีใครเป็นเหมือนกันบ้างเอ่ย อยากได้มาชื่นชมแล้วเนอะ
อยากเห็น อยากสัมผัสตัวเป็นๆ สงสัยใกล้ความเป็นจริงแล้ว(ป่าว)
เจ๊บันจ๋า(ตีสนิทเยย) คิดถึงจัง อิอิ :lol: :lol:
nOonz
จามีที่ห้อย sbn แร้วเหรอค่ะเนี่ย ม่ายด้ายเร่นหลายวาน คืยหน้านะเนี่ยย อยากเห็นเหมือนกานคร่ะ หุหุ
australia
อยากได้เหมือนกันค่า เป็นพี่บัน(ทำเป็นคนกันเองไปได้) เอารูปมาลงแล้วนะค่า สวยเชียวละค่า
jachamai
แอบเห็นแล้วค่ะ ขอบอกว่าสวยและน่ารักมั่กๆ อดใจไม่ไหวต้องสอยหลายอันแน่ๆ :wink:
Djebb

^
^
แค่ห้อยให้ครบกับน้อง Day ก็นับไม่ไหวแล้ว........ ใช่มั้ยคะ :roll: คุณจ๋า :lol: :lol:

due
เห็นหัวข้อทู้แล้ตกใจหมดเลย นึกว่าได้กันแล้วซะอีก เราพลาดไปได้ไงเนี่ย เฝ้าติดตามทุกวัน คุณบันฯถ้าออกมามะไรอย่าลืมแจ้งด่วน!
-bow-
ช่วงที่รออันจริงใกล้คลอด ระหว่างนี้ก็ห้อยเจ้าดอกไม้สีน้ำตาล ที่เจ๊บันส่งมาให้เคียงคู่ไปกะกระเป๋าในกรุไปก่อนค่ะ

เจ๊จ๋าเจ๊ รออันจริงอยู่น้า ทำเสร็จแล้วตะโกนบอกน้องคนนี้ด้วยนะ ตะโกนดังๆนะเจ๊ เพราะโบว์อยู่ไกล :oops:
cherry_k
เข้ามาต๊กกะใจนึกว่าที่ห้อยกระเป๋าเสร็จแล้ว 8O

ฟังพี่จ๋าพูดแล้วอยากเห็นของจริงจังเลยค่ะ คงต้อยสวยมั่ก มั่ก แน่นอนอยู่แล้วเนาะ พี่บันซะอย่าง :wink:
HoneyB
เห็นหัวข้อกระทู้แล้วรีบเข้ามาดูเลยค่ะ ตกใจ คิดว่าเพื่อนๆได้ที่ห้อยกระเป๋ากันแล้ว เราตกข่าวอยู่คนเดียว
พออ่านไปค่อยโล่งใจค่ะ พี่บันทำเสร็จแล้วแจ้งด้วยนะคะ
Pearl
ง่ะ ..

มาตกจัยด้วยคนค่ะ นึกว่าได้แล้วอ่า าา

:oops:
moomaam
[size=7]จาเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยจ้า รอนานเหลือเกิ๊นคุณบัน ไม่เห็นใจคนรอบ้างเลยอ่ะ :?
kunmuay
แงงงงง คุณ จขกท. หลอกลวงกัน นึกว่าได้มาแล้วอะนิ
s
รีบคลิกดู ก็เข้าใจว่าที่ห้อย sbn เสร็จแล้วนะเนี่ยะ

อยากเห็นมั้กมาก
terrierjib
เห็นหัวข้อตกใจเลยค่ะ 8O นึกว่าได้แล้วซะอีก อยากได้มั่งๆๆๆ :lol:
bandalee
แหม ๆๆ โอเช พรุ่งนี้ว่างจะโพสล่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3