★★ [มาใหม่อีกเรือน/ต่อได้-ลดได้ค้าบบบ] นาฬิกา Tendence รุ่นท็อป และ Glam Rock สุดหรู ราคาพิเศษสุดครับ ★★
โดย armaniez
armaniez
ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ทาง
เบอร์โทรศัพท์, Line, WhatsApp :
086-5617673 อาร์มครับ
หรืออีเมลล์ที่ army_cooly_x@hotmail.com

**สนใจต่อรองราคาได้ ลดได้ ลดให้ครับ**

ระวังของปลอมนะครับ เจอมากับตัวแล้ว ผมทำวิธีสังเกตของแท้-ของปลอมแบบง่ายๆ ด้านล่างกระทู้ครับ

** ผมขออนุญาตขายให้กับลูกค้าที่ พร้อมโอนก่อนและคอนเฟิร์มแล้วเท่านั้นนะครับ **

กองทัพ Tendence พร้อมลุย!!

Tendence รุ่นฮิตสุด ๆ ใหม่ + แท้ 100 %
★ ราคาสุดพิเศษจริง ๆ ครับ ★
มีอย่างละเรือนเท่านั้นครับ !!

Tendence รุ่น Gulliver Round Chronograph (เรือนที่ 1-4)

• หน้าปัด Stainless Steel และ Hi-Tech Polycarbonate แสดง Chronograph และวันที่
• สายซิลิโคนสีดำ/เทา/ขาว
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 50 มม.
หนา 17 มม.
• หน้าปัดแสดงตัวเลข/มาร์คเกอร์ 3 มิติ
• Quartz Swiss Movement
• กระจกมิเนรัล ป้องกันรอยขีดข่วน
• เข็มพรายน้ำ ช่วยให้มองเห็นเวลาในที่มืด
• กันน้ำได้ที่ระดับ 10 ATM (ประมาณ 100 เมตร)
• จัดส่งพร้อมกล่อง + คู่มือ + ใบรับประกัน

เรือนที่ 1

ภาพจากเว็บครับ

รุ่นนี้ราคาช็อปไทยอยู่ที่ 24,500 บาท
ราคาพิเศษสุด 14,500 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

เรือนที่ 2

ราคาพิเศษสุด 13,500 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

เรือนที่ 3

ราคาพิเศษสุด 10,500 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

เรือนที่ 4

ราคาพิเศษสุด 10,500 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

เรือนที่ 5

Tendence รุ่น Gulliver Round Camouflage

• หน้าปัด Stainless Steel รมดำ แสดงวันที่
• สายซิลิโคนลายพราง
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 50 มม. หนา 17 มม.
• หน้าปัดแสดงตัวเลข 3 มิติ
• กระจกมิเนรัล ป้องกันรอยขีดข่วน
• เข็มพรายน้ำ ช่วยให้มองเห็นเวลาในที่มืด
• กันน้ำได้ที่ระดับ 10 ATM (ประมาณ 100 เมตร)
• จัดส่งพร้อมกล่อง + คู่มือ + ใบรับประกัน

ราคาพิเศษสุด 8,500 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

เรือนที่ 6

Tendence รุ่น Gulliver Round

• หน้าปัด Stainless Steel แสดงวันที่
• สายซิลิโคนสีขาว
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 50 มม. หนา 16 มม.
• หน้าปัดแสดงมาร์คเกอร์ 3 มิติ

ราคาพิเศษสุด 7,500 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

เรือนที่ 7

Tendence รุ่น Gulliver
Square

• หน้าปัด Stainless Steel รมดำแสดงวันที่
• สายซิลิโคนสีส้มกลางดำ
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 47 มม. หนา 14 มม.
• หน้าปัดแสดงตัวเลข 3 มิติ

ราคาพิเศษสุด 7,500 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

เรือนที่ 8

Tendence รุ่น G-47

• หน้าปัด Stainless Steel แสดงวัน, วันที่, ชั่วโมง
• สายซิลิโคนสีเทา
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 47 มม. หนา 14 มม.
• หน้าปัดแสดงตัวเลข/มาร์คเกอร์ 3 มิติ
• Quartz Movement
• กันน้ำได้ที่ระดับ 5 ATM (ประมาณ 50 เมตร)

ราคาพิเศษสุด 9,000 บาทครับ จัดส่ง EMS ฟรีครับ

Glam
Rock รุ่นสุดหรู Miami Collection
ใหม่ + แท้ 100 %
★ ราคาสุดพิเศษจริง ๆ ครับ ★

มีเรือนเดียวเท่านั้นครับ !!

รูปจากเว็บครับ

• หน้าปัดแสตนเลสสตีลแท้ ประดับเพชรแท้ 40 เม็ด 0.20 กะรัต H-I (น้ำ 96-95) SI1-SI2
• ขอบหน้าปัดและสายเป็นหนัง Python แท้ Handmade in France
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 46 มม.
• หน้าปัดหนา 12 มม.
• Synthetic Sapphire
• ฝาหลังและเม็ดมะยมแสตนเลสสตีลแท้
• พรายน้ำ ช่วยให้มองเห็นเวลาในที่มืด
• จัดส่งพร้อมกล่อง + คู่มือ + ใบรับประกันครบครับ

รุ่นนี้ราคาช็อปอยู่ที่ 1XX,XXX บาท
ราคาพิเศษสุด 22,000 บาทครับ

วิธีสังเกตนาฬิกา Tendence ของแท้ - ของปลอมอย่างง่าย ๆ ครับ

รูปซ้ายบน - โลโก้ Tendence ที่อยู่ด้านในกล่อง ของแท้จะมีเส้นขีดๆ ภายในตัวอักษร ของปลอมจะไม่มี
รูปซ้ายกลาง - ของแท้ผนังกล่องทั้ง 2 ข้างแนบชิดกับตัวกล่อง ของปลอมจะมีช่องว่าง
รูปซ้ายล่าง - ของแท้จะมีความประณีตในการตัดเย็บ ของปลอมจะขาดๆ เกินๆ ตามรูป
รูปขวาบน - สติ๊กเกอร์การันตีของแท้เมื่อพลิกไปมาจะเป็นสีรุ้ง ของปลอมจะออกสีเงินๆ
รูปขวากลาง - ตัวอักษรในคู่มือ ของแท้จะมีความชัดเจนทุกหน้า ของปลอมจะไม่ชัด จางบ้าง เปื้อนบ้าง (เป็นข้อสังเกตที่ง่ายที่สุด)
รูปขวาล่าง - ตัวป้ายแท็กที่เป็นยางห้อยมากับบางรุ่น ของปลอมจะมีตำหนิอย่างเห็นได้ชัด เปื้อนสีบ้าง บิดๆ เบี้ยวๆ ขาดๆ เกินๆ

บางส่วนของรายการสินค้าที่ขายไปแล้วครับ

Tendence รุ่น Gulliver Round Chronograph (ALL BLACK)

**สนใจต่อรองราคาได้ ลดได้ ลดให้ครับ**

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ทาง
เบอร์โทรศัพท์, Line, WhatsApp :
086-5617673 อาร์มครับ
หรืออีเมลล์ที่ army_cooly_x@hotmail.com

- ขอบคุณ SBN ครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3